Đã có topic quyến rũ đàn ông dành cho phụ nữ xấu. Đã có topic của các mẹ làm cho chồng mình hạnh phúc. Cho nên em quyết định mở topic để các bạn gái nhà ta đang trong giai đoạn yêu đương vào chia sẻ các bí quyết hoặc các chuyện đã từng trải qua để làm cho bạn trai mình hạnh phúc, để tiếp tục duy trì tình cảm mặn nồng. Các bạn boy cũng vào chia sẻ luôn nha để góp ý cho các bạn gái nhà mình chứ. Hí hí. :p

Sẵn các bạn cho mình hỏi, sắp tới sinh nhật bạn trai mình rồi. Mình mong muốn sẽ làm cho bạn trai mình có một sinh nhật thật khó quên và lãng mạn. Mình định mua 1 cái bánh kem và 1 cái áo thun (or quần jean) tặng anh ấy (do năm ngoái mình có thời gian làm quà handmade tặng anh ấy rùi, năm nay mún thay đổi), sẽ vào karaoke hát khoảng 1h (anh ấy không biết hát nên mình cũng hơi lưỡng lự) và cắt bánh kem. Xong xuôi đi vòng vòng tp và ăn ún cái j đó (lúc nào đi chơi cũng vòng vòng tp hết nên cũng mún thay đổi mà vẫn chưa biết nên làm j). Các bạn có thể góp ý giùm mình không? Mình thị định như vậy nhưng thật sự không thích cách làm này lắm vì thấy không lãng mạn j hết, chẳng khác j ngày thường nhưng chưa nghĩ ra cái nào hay ho hơn. Mong các bạn góp ý (quà tặng, chỗ lãng mạn . . .) mình sẽ cố gắng. Cám ơn các bạn. @};-@};-