Suốt thời gian quen nhau thì bản thân nghĩ rằng người đó là là điểm cuối  mìnhtrong cuộc đời của mình.  Mình cũng đã từng chia sẻ về câu chuyện tình cảm của mình và người cũ cũng khá là nhiều ở trên đây rồi đó chấm em bản thân mình cứ nghĩ rằng mình đã vượt qua được mọi thứ nhưng mà mà có những khi một mình thì tâm trạng này rất rối bời và nhớ về người đó rất là nhiều. Không hiểu vì sao mình có những cảm giác ác Giống như rằng người đó vẫn ở bên cạnh mình Nhưng mà thực ra không phải như thế họ đã đi rồ. Họ đã bên cạnh một người khác các không phải là mình nữa ba. Những cái cử chỉ hành động và lời nói của họ trước đây đối với mình mình thì bây giờ họ để dành cho một người con gái khác. Em cho sự mình không thể hiểu được thì sao tụi mình lại đi đến nước như thế này. Mình cũng đã cố gắng hết sức để cứu vãn rồi nhưng họ vẫn chọn cách là rủ bỏ mình để đi theo sao tin hỏi con tim của người đó. Rồi mình sợ rằng có một ngày ngày mình sắp sửa quên được người đó rồi thì người đó lại quay về kiếm mình lắm. Bởi vì mình rất sợ rằng người ta vẫn nghĩ rằng mình vẫn còn thương người ta và luôn luôn ở đó chờ đợi mặc dù người ta có lỗi lầm gì tới mình thế nào đi chăng nữa.