Tụi e quen nhau lâu rồi, iu nhau cũng hơn 3năm, từ hồi đi học cho tới khi ra trường. Em thì đã đi làm > 2năm rồi, cô ấy thì chỉ mới ~ năm thôi. Lúc trước thì công việc cô ấy cũng long bong vì lương thấp nên nghỉ đổi hoài, mấy tháng nay có việc làm tốt, e cũng mừng. Kể từ ngày đó là xem như tụi e ít gặp hẳn, cô ấy dốc hết cho việc làm, kiếm tiền và đã bảo lưu lại việc học VB 2. Chỉ khi nào e cần gặp có chuyện/cô ấy làm về trễ thì e tới đón, đón là chạy về nhà lun chứ ko có đi chơi, cô ấy lun bảo là mệt & mệt, mún về ngủ. E hiều cô ấy mún làm là để phụ gia đình, lo cho mình. Đôi lúc e nhớ, mún ôm 1 cái mà hầu như là ko có cơ hội, dừng xe chỗ nào đứng 5phút là kêu về, mệt, muốn ngủ sớm. Đã nhiều lần làm e chán, oải quá. E yêu cô ấy rất nhiều, e sợ như dzầy hoài t/c sẽ rạng nứt, mà em lại hay nghĩ lung tung (em sống hơi nội tâm) nên thường mất tập trung làm việc. Tụi e cũng có những kế hoạch cho tương lai mà giờ thấy mù mịt quá. AC nào qua thời này rồi cho e chút kinh nghiệm với. Làm sao để em bớt nghĩ ngợi bi giờ?:Worried: