Xin chào cả nhà ^^! Em đang rất khó nghĩ, và ko biết phải làm thế nào hết , mọi người tư vấn giúp em với ạ. Em 24 tuổi rồi, và giờ thì em đang phải lòng với một người hơn em tới 1 giáp. Anh là bạn kinh doanh với ba của em, gọi ba em là anh cơ đấy, lúc trước làm việc qua điện thoại em toàn gọi ảnh là chú thôi ^^ . Vừa rồi em và anh ấy có dịp gặp nhau để làm việc, sau mấy ngày công tác ở quê của em thì anh cũng bày tỏ là rất mến em, còn em thì cũng có say nắng chút chút. Sẽ ko có vấn đề gì nếu như ảnh là người độc thân, em sẽ để mọi việc cứ theo tự nhiên, tới đâu hay tới đó, nếu có duyên, có nợ thì sẽ ở bên nhau. Anh chia sẻ rằng mình đã từng đổ vỡ trong hôn nhân, vì hoàn cảnh khó khăn nên vợ đã bỏ đi và để lại con gái 2 tuổi cho anh nuôi nấng. Bây giờ con gái anh được 5 tuổi rồi, đang ở với ông bà nội, còn anh thì đang kinh doanh ở Sài Gòn. Em chỉ mới có tình cảm với anh thôi, nên em muốn mọi người tư vấn xem em có nên tiến xa hơn với anh ko ạ. Bởi vì em mới vừa trải qua 1 mối tình, cũng đau khổ, thất vọng lắm, nên bây giờ em rất sợ bị tổn thương lần nữa, cảm giác sợ yêu, sợ mất mát...