e và anh này là bạn đồng nghiệp, chơi cùng nhóm với nhau. lúc trước a này thất tình, e hay giúp đỡ và tâm sự cùng, a này là bi ấy ạ. chơi cùng một time e nhận ra là e thích người ta. e cũng tỏ tình trong lúc say. Từ đầu a này im lặng nhưng lại thân thiết với em hơn, và rồi cũng đồng ý, và 2 đứa e bắt đầu quen nhau. Sau một thời gian quen và tìm hiểu, e nhận ra a này có vẻ ko mặn mòi gì với em lắm nên e quyết định rời xa, a ấy đồng ý. Sau đó tụi e cũng ít nói hẳn vs nhau, trừ khi một vài lần tụ tập cùng nhóm. Bẵng đi mấy tháng, a này lại chủ động nt cho e rủ e đi ăn uống (đi 2 người), e cũng vui vẻ đồng ý, rồi tần suất tăng lên, nt riêng cho nhau nhiều hơn trước, ở chỗ làm a ấy thường xuyên trêu chọc e cũng nhiều hơn. Có một vài lúc, a ấy thường khoe về những người con trai và hỏi ý kiến e có nên quen ko, khi e hỏi thì chỉ nói là khoe cho vui thôi. e cũng hỏi vì sao lại làm như vậy với e, a ấy gặp e sai thời điểm và a ấy nói là a ấy cảm thấy như vầy tốt hơn còn e lại cảm thấy hơi bức bối trong chuyện này. Em nên làm sao đây? e ko muốn mất đi một người bạn nhưng ko muốn lại cứ trong suy nghĩ lung tung này. người ta có tình cảm vs e hay ko? e hy vọng dc mọi người giúp e ca này, e cám ơn rất nhiều