Giới thiệu sơ lược về em thì ko đẹp như Hot Girl nhưng nhìn cũng tạm đc, da trắng, dáng thon, gương mặt ưa nhìn, kiểu mỗi khi xuất hiện cũng có 1 vài trai quay lại nhìn đấy ạ :)

chuyện là em quen anh này qua mạng, ban đầu là 1 sự vô tình nên em là người add nick anh ấy trc, xong cả 2 đều bảo thoy thì cứ làm quen, nói chuyện dần thì thấy cũng hạp tính nên cũng chia sẽ vs nhau nhiều hơn

Ngày nào cũng nt, đã từng dẫn em đi xem ảnh chơi thể thao và gặp mặt bạn bè of ảnh 2 lần. Sau lần đầu gặp măt, em cảm thấy ảnh cũng khá ấn tượng tốt về em. Khi gặp mặt thì ảnh rất hay chiều theo ý em, và luôn viện các lý do để kéo dài cuộc đi chơi của 2 đứa (kiểu như hỏi em muón đi đâu ko, anh đi em đi, xong lúc trc khi vê nhà thì lại bảo đói, rủ đi ăn bla bla). Em vs ảnh bây h giống như đang ở gđ trc khi yêu vậy, chỉ là chưa chính thức thoy nhưng cũng đi chơi, nt tâm sự, nói nhớ nhung nhau các kiểu

Nhưng đến 1 ngày, trong cuộc nc bt của 2 đứa, ảnh nói vs em là hiện ảnh đang say nắng 1 ng, đã gặp đc 3 tháng, ảnh nói là chị này đả từng 1 lần tan vỡ nên hiện ko tin vào đàn ông nên cả 2 đang trong gđ tìm hiểu chứ chưa là n/y

Trường hợp của chị này rât giống em luôn nên ảnh bảo em nói ảnh nghe xem nên ntn

Em nói xong thì em hỏi ảnh "anh đã thix 1 ng thì tại sao lại còn đi chơi vs em?!? vậy sau này anh muốn em và anh sẽ ntn?!? tiếp tục đi chơi hay là cắt đứt luôn?"

Thì ảnh trl là "anh cũng đang phân vân, em và chị kia cũng đều đang mất niềm tin, còn ảnh đối vs 2 ng thì cảm giác cũng như nhau, mah ảnh cũng đang sợ t/y và phụ nữ" nên ảnh bảo em cho ảnh tgian suy nghĩ:|

Em ok

Và trong tgian này thì em và ảnh vẫn nt cho nhau bt

Em cũng có chút cảm tình vs ảnh nên ban đầu em nghĩ nếu ảnh đồng ý, chúng em có thể quen nhau. Nhưng bây h ảnh lại nói trc khi gặp em, ảnh đã đang say nắng vs 1 ng khác và bây h thì ảnh phân vân ko biết chọn em hay chị ấy.

Em đang ko biết tiếp theo mình nên ntn nữa?!?

Là mình nên bỏ cuộc để tránh rắc rối vì dù sao ảnh cũng thix chị kia trc em, nên có thể tình cảm dành cho chị sẽ nhiều hơn là cho em :(

Hay là em nên đấu tranh, tấn công, tiếp cận ảnh nhiều hơn để gia tăng mức tình cảm ảnh dành cho em hơn?!? Cọc đi tìm trâu có nên ko?!? Và nếu vậy thì em nên làm ntn?!? :-S

h em rối quá nên nhờ mọi người tư vấn giúp em với