Em và anh sắp tiến tới hôn nhân, tụi em đã đăng ký kết hôn giờ chỉ đợi đến ngày lành tháng tốt là lấy nhau. 2 bên gia đình đã cho tụi em sống chung.. tính tình của anh hay giận dỗi em cũng thấy uể oải lắm rồi ạ. Không phải là lần thứ 1 mà là lần thứ n rồi! Cứ giận là im lặng, em là con gái đôi khi em bỏ qua cái "tôi" cá nhân để làm lành cũng không nhận lại được gì ... yêu thì yêu lâu dài mà cứ tình trạng này em thực sự không biết sao? Ví dụ như những lần mà về bên gia đình anh, em không cảm thấy thoải mái nên em với anh hơi lục đục. Anh quát em nói : "sao không nói từ đầu để anh khỏi chở em sang để rồi gây ?? " . Lần sau anh gợi ý em qua gia đình anh, em nói anh đi em không đi thì cũng giận lẫy! Nói em làm vợ mà không biết cách gì hết. Qua về nhà, giận không nói chuyện với em . Từ khi quen ảnh, em đã bỏ qua nhiều cái tính cách của đứa con gái 1 trong nhà rồi. Ba mẹ thương yêu chiều em nhiều lắm. Quen ảnh em thay đổi nhiều cái để hoà hợp nhưng sao em không thể làm tình thế khá hơn... anh là người khá lạnh lùng.. người ta nói người trong ngành c.a hay thế! Em không tin nhưng chẳng lẽ thật là vậy sao ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của girlbehappy