Các bố mẹ giúp chị bạn em với.Chị ấy làm lao công tại công ty em(nấu cơm trưa và dọn dẹp). Chị ấy hay tâm sự với em và biết em hay vào WTT. Bản thân không biết máy tính và không có điều kiện nên nhờ em gửi bài này mong các bố mẹ giúp chị giải quyết vẫn đề ạ

Chị ấy lấy chồng đc 4 năm và mới có 1 bé 1 tuổi. Chị ấy kể cuộc sống tình dục của 2 vợ chồng vốn rất thuận lợi,bản thân chị là người có nhu cầu cao. Nhưng từ khi em bé ra đời (Chị ấy nuôi bé khá vất vả vì bé lười ăn và chị không có sữa), chí ấy vừa chăm sóc con,vừa lo việc nhà lại công việc khá vất vả nên thừuong xuyên mệt mỏi. Chồng chị quan điểm viêc nhà là việc đàn bà nên k giúp đỡ, không biết chăm con nên 1 tay chị lo cả. CỘng thêm việc chồng chị đi làm bao nhiêu tiêu hất bấy nhiêu. Lương của chraataats thấp ( chị bảo thế vì công ty em trả lương kín nên em k rõ lương chị), nhưng chị phải xoay sở cả tiền sinh hoạt,tiền nuối con, GÁnh nặng công việc và kinh tế khiến chị căng thẳng và mệt mỏi,đôi khi chỉ thèm ngủ chứ không ham muốn gì. Nhiều khi cố chiều chồng. Do hay buôn với các chị em nên chị cũng có hiểu tầm quan trọng của tình dục và sự chia sẻ nên có tâm sụe với chồng về vđề của mình. Tưởng chồng thông cảm nhưng chồng chị quan niệm rừng"lãnh cảm tức là hết yêu chồng,không yêu nên mới k muốn quan hệ". Đỉnh điểm là có 1 đêm,chồng ngủ bên ngoài,vợ chồng hẹn nhau con ngủ rồi chị sẽ ra ngoài với chồng rồi mệ quá ngủ quên mất. Chồng chị cho rằng đó là nối nhục đàn ông. Chị xin lỗi và chồng chị chấp nhận nhưng thực ra để trong bụng và hay móc máy chị. Vừa mặc cảm bệnh tật không chu đáo với chồng,vừa bj chồng trách móc,bây giờ gây căng thẳng và đòi bỏ chị ấy khiến chị ấy suy sụp. Mong các bố mẹ giúp chị ấy với ạ.