Chán ơi là chán. Chưa là người yêu mà 1 tuần rồi không rủ mình đi chơi, 2-3 hôm may ra nt 1 lần vào buổi tối. Dường như 1 tuần không gặp nhau, ít nt cho nhau làm mình cảm thấy mình và anh xa nhau hơn, dù rất muốn gặp anh nhưng giờ mà anh có rủ mình đi chơi cũng làm mình mất hết cả hứng sau 1 tuần ko gặp nhau như thế này, rồi mình có cảm giác sẽ ngại khi gặp anh. Lần trước cũng có thời gian 1 tuần bọn mình không gặp nhau, nhưng tối nào anh cũng nt cho mình và vì lúc đó vì trời hôm nào cũng mưa và anh phải đi công tác nên mình thấy rất bình thường. Nhưng thời gian này mình thấy anh thay đổi, dù có bận ntn thì mỗi tối cũng có thể nt cho mình chứ, có lẽ vì anh và mình chưa phải tình yêu thực sự nên vậy. Anh mà ko nt cho mình thì mình cũng không nt cho anh (cho dù mình rất muốn được nt với anh), vì mình muốn xem anh sẽ không nt cho mình đến khi nào, nếu mà lâu quá ko nt cho mình thì mình cũng phải có một quyết định về chuyện này thôi, có lẽ ko nên yêu người như anh. Có phải anh chưa thực sự yêu mình

P/s: Mình và anh mới quen nhau được 3 tháng, thực sự chưa nhận lời anh nhưng dường như đã coi nhau 80% là người yêu của nhau rồi. A bảo 1 tháng nữa thì về quê anh chơi nhé, về xem có muốn làm dâu quê anh không. Thế mà giờ này còn không cả rủ mình đi chơi nữa, nt thì cả tuần được 2 lần. Trong khi ngày trước thì tối nào cũng nt, thỉnh thoảng còn nt cho mình vào buổi trưa. Nhưng mình cũng phải công nhận là công việc của anh cũng bận thật, nhưng đó cũng ko phải lý do để anh ít nt cho mình