Có 1 lần em tình cờ vào chát rum thì gặp anh , 2 anh em nói chuyện với nhau rất hợp anh .Anh sinh năm 78 nhưng đã rất thành đạt trong công việc. rồi anh hẹn gặp em đến lúc gặp anh thì em thấy anh đi ô tô đến anh nhìn thấy em ,anh ngồi trong ô tô bấm còi đó là anh . E thì rất bất ngờ nên em ngại ko gặp mà đi vào rồi nhắn tin cho anh là anh về đi em ko muốn gặp anh đâu .Anh nhắn tin nài nỉ nhưng em vẫn ko ra ,vốn dĩ em là người rất rụt rè. Từ hôm đó em với anh ko liên lạc với nhau nữa khoảng 1 tháng sau thì anh gọi điện cho em. Anh luôn nói rằng giờ anh cũng nhiều tuổi rồi anh cần 1 tình cảm thật sự ,anh có yêu mấy lần rồi nhưng họ đều sống thực dụng nên ko hợp với anh.Còn về em thấp lắm nhà thì ở quê chỉ là nhv hành chính công ty tư nhân.Anh còn hay chêu em là nấm lùn nên em ko nghĩ gì cả em nói sẽ giới thiệu cho anh ý bạn ở công ty em vì bạn ấy rất xinh nhà lại ở hn học hành đến nơi đến chốn. Anh đồng ý nhắn làm quên với bạn ý, anh nhắn với bạn ý như thế nào đều kể cho em nghe hết.Công việc của anh bận suốt vì anh làm quản lý trong hệ thống hapro nên suốt ngày phải đi tiếp khách .Anh đi công tác trên thái nguyên nhắn tin về cho em ,em hỏi anh nht cho trang chưa thì anh ý bảo là chưa nhắn tin em luôn vun đắp 2 người .Em bảo anh nht cho trang đi thì 1 lúc sau anh nht e ngồi sau trang nên em biết hết chiều đến anh gọi cho trang đang lúc noí chuyện với trang qua đt thì trang bảo là anh có nói chuyện với oanh ko?.Một lúc sau anh gọi cho em thì em ko nghe anh gọi 3 cuộc liền.Đến lúc 22h trên đường đi tiếp khác về anh gọi cho em là muốn gặp em, em cho địa chỉ chỗ em ở anh đến gần đến nơi thì gọi em ra ngoài gặp anh vì em ở nhờ nhà người quên nhưng e ko ra bảo anh đi về đi ngủ đi ,anh nói là anh yêu em nhưng em ko nói gì cả và bảo anh về đi em nhất quyết ko ra thế rôì em cúp máy.Một lúc sau em gọi điện xem anh về chưa thì anh nói là anh ko về em có yêu anh đâu anh đi đâu mặc kệ anh.Các chị ơi các chị cho em biết liệu anh ý có phaỉ là người tốt ko ạ