mìh và bg đã quay lại với nhau , nhưng chỉ khoảng 60% thôj , 40% còn lại là do mìh , bg mìh muốn mìh fải sữa chữa lỗi sai của mình thì tc với trở lại như ngày xưa . Khoảng 1 tuần đầu mìh thấy cô ấy vẫn bình thường với mình , lúc đi chơi cũng vậy , nhưng dạo này mìh thấy cô ấy có vẻ như cười với mìh nhìu hơn .mìh rủ đi uống nước hay đi chơi là cô ấy đi ngay chứ ko suy ngĩ là có nên đi hay ko như hồi xưa .Hôm wa là ngày 20/10 , mìh có tặng cho cô ấy sợi dây chuyền , mìh còn đeo cho cô ấy nữa , cô ấy cười và cám ơn mìh , nhưng đến ngày hôm nay mìh ko thấy cô ấy đeo nó , mìh cũng chẳng biết là cô ấy chỉ mún đeo khi đi chơi với mìh hay sao nữa . Mìh luôn muốn mọi điều tốt sẽ đến với cô ấy , chấp nhận hết tính cách của cô ấy ( trừ những tính quá đáng thôj ) , tạo cho cô ấy ko jan nhìu hơn để đi chơi với bạn bè cô ấy mà trước đây , mỗi khi cô ấy đi đâu là đều fải nghe đt của mìh hỏi đi đâu , đi với ai .... ( cô ấy rất khó chịu khi mình quan tâm cô ấy quá chặt như vậy ), nhưng bây h mình đã khác rồi , rất thoải mái , vì vậy mình muốn hỏi các bạn là " nếu cô ấy đã mở lòng với mình như trên " , thì theo các bạn mìh có nên hỏi trực tiếp cô ấy ko , hay để mọi chuyện diễn ra theo đúng tự nhiên của nó . Mìh nói thật , đôi khi mìh cũng rất muốn hôn cô ấy hay nắm tay cô ấy lắm , nhưng mìh sợ cô ấy khó chịu và jận mìh khi mọi chuyện chưa biết diễn ra như thế nào mà thôj . Mong các bạn giúp mìh trong trg` hợp này với , mình xin chân thành cám ơn !!!