Em chào cả nhà. E là đứa hay đọc chùa bài viết trên rum mình chứ chả bao giờ post bài. Nhưng có việc này e day dứt cả đêm qua rồi nên nay đi làm quyết định phải vào nhờ các bác giúp.

Số là thế này. Hôm qua công ty e đi Yên Tử(e ở Cẩm Phả Quảng Ninh nhé). Lúc đứng chờ cáp treo lên Hoa Yên có nói chuyện với 1 anh trông rất là hay. Nói được có mấy câu thôi thì sếp e gọi lên vì đến lượt cáp treo(tình hình căng thẳng vì hq xếp hàng đông lắm, mà sếp e thì muốn đi cả đoàn) nên e chẳng hỏi được gì. Trên đường đi em cũng cố gắng để ý xem có gặp lại không nhưng vì đoàn e dừng lại lâu quá nên mất dấu luôn.

Thực ra anh í cũng không có gì quá đặc biệt đâu nhưng anh í trông đúng như e vẫn hay vẽ ra cho mẫu ng của mình nên mặc dù nghe có vẻ như mò kim đáy bể nhưng e vẫn lên nhờ các bác hi vọng tìm được.

Những gì e biết về anh í là vô cùng ít ỏi các bác ạ. Anh í các khoảng 1m68, đeo kính cận, mặt hơi nhỏ, khoác balo màu xanh và có 1 các icon hình mặt cười đang nháy mắt, áo khoác màu xanh, quần bò, giày màu nâu. Anh í đi cùng với cả phòng khoảng 15 người và ở Hà Nội. Hình như trong đoàn có 1 anh tên là Giang. Năm ngoái anh í có đi Yên Tử 1 lần và ngủ lại đó 1 đêm.

Mong các bác để ý dùm e xem ở công ty hay cơ quan mình(hoặc người thân) có tổ chức đi Yên Tử ngày 12/02(mùng 10 âm) không hộ e nhé. E biết hi vọng tìm được là vô cùng ít nhưng e vẫn mong các bác giúp e. Nếu được thì các bác rao hộ e trên cả facebook nữa nhé. E cảm ơn các bác nhiều nhiều.

Nếu có thông tin gì các bác pm cho e vào yahoo nhé : lethuha040988

À e tên là Hà Sn 88, hôm qua em mặc áo len vàng áo khoác mằu nâu buộc ngang hông. Các bác giúp e với nhé. E là e không có ý định gì đen tối với anh í đâu nhưng rất muốn gặp lại để nói với anh í 1 câu thôi. hic hic