Con gái trong tình yêu ai cũng mong muốn có được cảm giác an toàn và nếu như người yêu của mình có bạn thân khác giới thân thiết quá mức thì chắc chắn đôi khi mình sẽ cảm thấy rất khó chịu.

Nếu như bạn bè bình thường chơi với nhau cũng được, đối xử giống như những người bạn thì chấp nhận được còn đằng này lại đối xử một cách đặc biệt hơn cả người yêu luôn thì đã đi quá giới hạn rồi. Hơn nữa nếu như người bạn thân khác giới đó biết điều thì cũng nên giữ khoảng cách với người bạn đã có người yêu. Chớ đối xử đặc biệt quá riết rồi không phân biệt được tình bạn hay tình yêu nữa.

cặp đôi châu á hẹn hò - tranh luận hình ảnh sẵn có, bức ảnh & hình ảnh trả phí bản quyền một lần

Biết là chúng ta cũng nên tôn trọng những người bạn của người yêu mình, kể cả trai hay gái. Nhưng mà cô gái nào rơi vào tình cảnh mà bạn trai mình luôn thân thiết với bạn thân khác giới, trong mỗi buổi hẹn hò riêng của hai đứa đều có mặt người bạn thân ấy. Vậy thì có phải là tình yêu nữa đâu, khác nào là nhóm bạn chơi ba người đâu. Dù thân đến đâu đi nữa cũng phải biết được phân biệt rạch ròi ranh giới giữa tình bạn và tình yêu, phải biết giữ khoảng cách, chừng mực với nhau.

Đừng đi quá giới hạn, nếu như không làm được như vậy thì cũng đừng bắt đầu một mối quan hệ yêu đương với cô gái khác.