hình ảnh

Khi vợ bạn ăn mặc đẹp, thì bạn MẶC CÁI GÌ CŨNG VẪN SANG.

Tôi luôn bảo vợ tôi, kiểu gì thì kiểu e cũng phải đẹp, bởi em là bộ mặt của anh. Dù anh có ăn mặc rách nát thế nào mà e xinh thì a vẫn sang. Còn a có ăn mặc sang chảnh từ đầu tới chân, tóc tai bóng bảy mà e không đẹp thì a có gán vàng lên người cũng vứt đi. 

Khi chồng bạn nói:

" Em không cần phải mặc đồ đẹp, không cần phải giảm cân làm gì

Không cần làm đẹp, không cần make up, không cần phẫu thuật

Em không cần làm gì cả, vì với anh dù em có ntn thì e vẫn luôn là người phụ nữ đẹp nhất "

Nếu bạn tin vào điều đó thì ...:))

Bạn thật ngớ ngẩn, Đ’ CÓ THẰNG NÀO KHÔNG THÍCH GÁI ĐẸP CẢ . Ở với bạn có thể vì ân vì nghĩa, nhưng ngủ với con đẹp hơn là chuyện bình thường.

Vậy nên chị em ạ, dù ai nói ngã nói nghiêng thì các chị em ạ. Kiểu đéo gì cũng phải đẹp, phải thơm:). 

Cứ lùm xùm tóc tai ko chải, quần áo ko là, son ko đánh là sai lầm nhé.

Đẹp luôn dc yêu thương, đẹp luôn dc ưu tiên

Ra đường bạn nghĩ xem bọn con trai nó nhìn con mặt mũi đẹp đẻ quần áo chỉnh chu hay nó nhìn cái con thân thể xuề xoà, môi ko đánh son mặt nhợt nhạt như con chết trôi

Thiệc luôn, dù ai cũng khen con mập như này đẹp đó. Lên kí đi con. Hay ck nói ăn nhiều vào cho mập em.

Ôi không, đừng. Thà bỏ qua vài món ngon, thà để mấy bà mấy bác chê gầy lòi xương cổ kinh vậy con. Chớ k chấp nhận mập

Vì phải gầy, khó khăn lắm mới gầy dc. Gầy mới mặc quần đùi mặc váy xinh

Vậy nên dù ai nói gì thì vẫn phải ốm, vẫn phải diện

K vì ai mà trc tiên là vì mình. Ra đường dc khen xinh, dc mọi người nhìn ganh tị là liều thuốc giúp phụ nữ trẻ lâu:))

Đố ai mà ko vui khi dc ngta khen xinh đó !!!