xin chào ạ. em có điều muốn thắc mắc muốn hỏi. chuyện là em với anh ý mới vừa chia tay cũng khoảng 2 tuần rồi bởi vì anh ý quá vô tâm quá hời hợt trong mối quan hệ này... em không hiểu anh ý đang nghĩ gì... có lúc em giận, cả 1 tuần không nhắn tin hay liên lạc gì với anh ý hết... a ý cũng chẳng thèm nhắn tin cho em luôn đấy ạ... rồi chúng em còn chưa chia tay cơ mà anh ý lại cmt bảo với bạn anh ý là "thất tình". Em rất tức giận nên nhắn tin nói chuyện thẳng thắng với anh ý... nhưng anh ý xem xong lại không trả lời... em mới bực bội nhắn qua rồi gọi rất nhiều. Anh ý nghe được vài lần em còn chưa kịp nói hết thì đã tắt máy. Thật sự lúc đấy em rất tức đấy ạ. Nên em đã nhắn tin bảo anh ý bắt máy nói chuyện trực tiếp thẳng thắng với em nhưng mà anh ý lại cho tin nhắn của em vào spam rồi còn chặn luôn cả số điện thoại em ạ. Rồi lúc đấy em hiểu là anh ý hết yêu em rồi, anh ý chán em rồi nên thôi em không làm phiền nữa. Nhưng ngày hôm sau anh ý vào facebook em đọc tin nhắn thấy em nhắn tin với người khác anh ý lại nổi đóa lên mắng em rồi còn bảo em "biến đi"? em không hiểu luôn đấy ạ. Nhưng anh ý nói vậy thì thôi em cũng chẳng muốn đả động gì đến anh ý nữa. em nói luôn lời chia tay. Người lạnh nhạt với em trước chính là anh ý, người từ bỏ em chính là anh ý, cơ mà từ lúc chia tay mỗi buổi tối anh ý đều đăng nhập vào messenger của em để đọc tin nhắn là ý gì thế ạ? em thật sự không hiểu anh ý muốn gì?