Chào cả nhà, nhờ cả nhà tư vấn dùm em với chứ cả ngày hôm qua tới giờ em mất ăn mất ngủ rồi, em với zai quen biết nhau được khoảng 6 tháng trong một lần đi chơi với bạn, sau đó zai xin được sdt em và rủ em đi cf nói chung phải đến lần thứ 3 em mới chịu đi, vì ban đầu em không ấn tượng với zai cho lắm nhưng sau càng tiếp xúc em càng thấy mến zai hơn, đi cf được 3-4 lần chi đó nhưng chưa lần nào hai đứa đi riêng cả.em thấy mức độ nt gọi điện với em thưa dần nên em nghĩ zai không thích em nữa, mặc dù thik zai nhưng em thấy họ không có ý định nên em cũng không để ý, mặc dù vậy thình thoảng tụi em có gặp nhau vì lí do công việc thôi. Chiều hôm qua zai rủ em đi nhậu với bạn zai, em để zai chở vì xe em hư đây cũng là lần đầu tiên zai chở em mặc dù trước đó zai xin chở em rát nhiều lần nhưng em không cho, quan điểm của em chỉ cho ny chở thôi với lại em cũng sợ mang tiếng...nhậu xong tụi em đi kara em bắt đầu thấy zai cứ ngồi gần em và cứ đụng tay với em rồi nắm tay em mặc dù em đã rụt lại

Đến khi ra về zai bảo lạnh và bảo em ôm cho đỡ lạnh và còn đòi cầm tay em nữa nhưng em bảo nam nữ bạn bè không được như vậy thì zai bảo không muốn làm bạn với em và rồi zai dừng xe lại đòi ôm và hôn em nhưng em chống cự tuyệt đối và bảo nếu zai còn làm vậy em sẽ đi bộ về.Thấy em quả quyết zai còn nói tưởng em dễ ai ngờ khó, trên đường về zai xin lỗi em vì uống nhiều nên không kiềm chế được, zai còn bao mặc dù 25 tuổi nhưng chưa có mối tình chính thức chỉ mới dừng ở mức độ thicks nhau thôi, zai bảo muốn xác định với em...

Em bảo không tin thì zai bảo nếu anh có ý định xấu với em đã không đứa em đi chơi với bạn anh...

Bạn zai em thấy cũng rất nhiệt tình, tranh thủ lúc không có zai còn nói tốt về zai trước mặt em..

Tối về zai có nhắn tin xin lỗi em và còn hỏi em có thik zai không nhưng em không trả lời. Qua ngày hôm nay zai cũng nhắn tin xin lỗi em vì làm em sợ,em vấn rất buồn mặc dù có tình cảm với zai nhưng em thấy zai quá mạnh dạn trong khi đó zai lại bảo chưa y ai chính thức em thấy hơi vô lý

Em mong cả nhà cho em lời khuyên với :((:((:((