Em không biết các chị đang bầu thấy thế nào, chứ em đang hoàng toàn bỡ ngỡ với những gì xảy đến với em luôn ạ, giống như em đang quen với cuộc sống 2 vợ chồng mỗi ngày đi làm về xong ăn uống trò chuyện với nhau, nói với nhau về tương lai rồi sẽ sinh bao nhiêu đứa, nuôi chúng ra sao, dạy con như thế nào là tốt nhất. Đùng cái, như cầu được ước thấy vậy. Ông trời ban cho vợ chồng em đứa bé kết tinh từ tình yêu của 2 đuứa. cảm xúc vỡ òa, dâng trào, lâng lâng quá ạ. Xong vợ vui 1 thì ông chồng em mừng tới 10 mà khóc luôn cơ ạ. Em không biết các chị thấy sao, nhưng em thấy nước mắt hạnh phúc của người đàn ông nó đẹp và hiếm thấy lắm ạ. Vì thường đàn ông luôn phải thể hiện sự mạnh mẽ nên ít khi chồng em không cho phép anh yếu đuối, để vợ có lòng tin tựa vào bờ vai. Mà dạo này em nghén nhiều, anh cũng lo. Em thay đổi nhiều thứ lắm ạ. không diễn tả hết được. Nhưng em mới thấy thương các chị đã và đang mang thai, em mới đây thôi đã thấy mệt rồi, các chị đã cố gắng cả một quá trình 9 tháng 10 ngày. Thương quá. Em hạnh phúc lắm, em cảm thấy may mắn với cuộc sống hiện tại. Bây giờ ông chồng thương vậy, không biết bụng em to lên, em thay đổi xấu xí thì sao nữa ạ? huhu