Nhìn vợ chồng người ta trên facbook viết những lời nói quan tâm đến nhau "năm nay lương ox ít thật buồn như công việc vẫn ổn định thật là mừng " Mình chưa bao giờ đối sử với chồng mình như vậy cả .Hai vợ chồng mình như hai người sống chung 1can nhà chung 1 đưa con và vì trách nhiệm và vì mục đích riêng .mình thì không biết mục đích của chồng mình là gi khi ở với mình .còn mình ở với chồng mình vì mình sợ buồn sợ cô đơn con mình không cha bi người ta nói chồng bỏ ( tuồi canh thân mà sợ cảnh canh cô hiêu quạnh) lúc trườc mình cũng yêu chồng mình lắm nên mới lấy mà vì gia đình minh ai cũng không thích chồng mình vì chồng không biết lo va người nhà mình cũng nhin được đó là chồng mình ko yêu mình .Mình về sống trong gia đình chồng mẹ chồng cũng ko thich mình mỉnh cũng ko thích bà vì ba chỉ lo cho đưa con gái của bả thôi ( con người ta mà)như cũng không sao việc ai nay làm . như moi việc thì cang tồi tệ hơn khi mình xin em bé.từ lúc sinh con tới giờ chồng mình càng đối sử với mình tồi tệ hơn mọi chi tiêu trong cuộc sống mình mình lo cả sửa con tiền hoc con chi phụ minh cho co danh nghỉa là mua tả cho con con mọi chi phí an uồng trong nhà minh tra hết làm bao nhiêu tiền chỉ để giành sai còn cuối tháng lúc nào cũng thiếu nhiều lúc phải mượn tiền mẹ or tiền mình để sai không lúc nói thật về lương mình bao nhiêu cả mình cũng ko nói thật về lương mình vì mình muốn chồng mình phụ như chồng mình nói không có tiền thi giam chi tiêu xuống đi mình cho con mình uống sửa firso mình nói không co tiền thi cho uồng dialac di uồng chi mắc vậy con mua đồ chơi cho con thi ko cho mua .mình thấy ng ta thương con lắm sao chồng mình lai không thương con mình vậy lúc cũng nghi bản thân mình trước .con mình được 3 tuổi như chồng mình chưa bao giờ cho nó ăn tắm rửa cho nó vệ sinh cho nó cả toàn mình với mẹ chồng mình làm cả. Chồng mình làm nhà nước mình làm tư nhân công việc của mình lễ hay tết mình đều đi làm cả nên mình muốn xin vào nhà nước làm mình mới nói chồng minh coi co aiquen không thi nhờ ng ta xin cho 1cho mình làm cho ổn định .chồng mình nói tui không co giúp đâu tìm ai giup đi mình nói mình thất nghiệp thì đói chồng mình nói khi nao đói thi hay .nhiều lúc nghi vợ chồng ng ta thương nhau và thân thiết với nhau lắm con vợ chồng mình giấu diếm nhau về tất cả chuyện gia đình tiền bạc công việc .