Xin chào các bạn,hôm nay mình sẽ kể lại câu chuyện của mình cho các bạn nghe!

Khi còn nhỏ thì các bạn hay kêu mình rằng thực sự mình rất xấu,mình ko có nụ cười đẹp,ko có con mắt đẹp như các bạn khác,v..v...Nhưng mình nghe có 1 người nói rằng là 'nhỏ đẹp lớn xấu,nhỏ xấu lớn đep' khi nghe nói vậy thì mình tin rất nhiều vô câu nói đó,mình cũng cứ hi vọng.Nhưng không các bạn à,khi mình vào cấp 2,vào ngày đầu đi xếp lớp,và mình đã xung phong làm lớp trưởng,kiểu lúc đó mình cũng dạn lắm các bạn ah,mình xem phim nhiều nên mình luôn tưởng tưởng rằng lên cấp 2 sẽ được màu hồng và giống như trí tưởng tưởng của mình.Nhưng ko,khi mình xong buổi xếp lớp thì có đứa nào đó nó nói mình rằng"mặt mi xấu như c.hó"mình nghe xong mà mình mún khóc luôn các bạn ah,nhưng mik ko cho bản thân khóc,mà mik tự động viên bản thân mình.Rồi sau khi học cấp 2 thì đó là những chuỗi ngày khổ cực đối với mình.Mình làm lớp trưởng mình phải cố học cho giỏi,rồi đi học thêm cả ngày lẫn tối các thứ,về nhà mình còn phải lm việc nhà cho mẹ mình,rồi mình còn nghe cả những lời chỉ trích của bạn bè mình nữa các bạn ah.Thật sự mình rất đau lòng luôn ak.Mình từ 1 cô bé sống hướng ngoại luôn cười nói vui vẻ mà đã trở thành 1 người hướng nội luôn buồn trong lòng.Cả quãng thời gian cấp 2 mình thực sự là ko dám cr ai lun.Mình luôn bik rằng sẽ ko có ai iu mình vì vẻ bề ngoài của mình cả.Bạn bè mình cũng ít giao tiếp lun,mình như con tự kỉ vậy đó các bạn.Nhưng bây h mặc dù mình đã vui vẻ và hòa đồng trở lại rồi nhưng mình vẫn xấu đó các bạn.Hiện tại thì mình cũng có tập cadio các thứ cho thân hình trở lên đẹp hơn và gương mặt cũng thon hơn,mới tập nên cũng chưa có k.quả gì nhưng mình sẽ cố gắng.Nếu bạn nào có đọc được thì cho mình xin cảm ơn vì đã đọc hết nhé~

Xia xia các bạn nè.Mong các bạn sẽ lun vui tươi và hạnh phúc.Nếu cuộc đời ko như mình mong muốn thì hãy cố gắng thật nhiều để khiến nó thật hạnh phúc nhé :3

Good luck❤️☘️