KỶ NIỆM MỘT NĂM

🤫🤗🤗🤗🤗🤭🤭🤭🤭🤔

Sáng nay chợt nhớ ra là cũng vào ngày này năm ngoái mình đã bị một trận ốm lịch sử. Mình vừa mới nhắc với mẹ xong, mà mẹ cũng có quên được cái lần ấy đâu. Bởi vì trận ốm lần đó mình còn khiến cả mẹ cũng bị ốm nặng kéo dài nữa. Suýt chút nữa thì cả mình và mẹ đã không còn trên đời này nữa rồi 😇😇😇😇😇

Ai ngờ đâu đến chiều tối nay mình lại bị ốm luôn. Trời nóng bừng mà mình lạnh cóng, người run bắn lên, phải trùm chăn bông kín mít thế này đây. Cả cửa sổ, cửa chính cũng phải đóng kín lại. Ai mà không biết thì chắc sẽ nghĩ là mình đang mở điều hòa cho xem 🙃🙃🙃🙃🙃.

Chưa đầy một tuần mà mình đã bị 2 trận ốm thế này, chắc là để kỷ niệm một năm cái trận ốm lịch sử cũng nên 🤣🤣🤣🤣🤣

Nói vậy thôi chứ nguyên nhân chắc một phần là do 3 ngày qua mình cố gắng chịu nóng để miệt mài viết được 2 cái đơn này. Vì cố gắng quá sức nên mới bị cũng nên 😅😅😅😅😅

Trận ốm lịch sử năm ngoái còn không khuất phục được mình, thì trận ốm này sẽ không là gì cả. Chỉ là khiến mình và mẹ mệt xíu thôi hà. Nhưng cũng hy vọng là nó sẽ giống như lần trước, chỉ 1 - 2 ngày là khỏi thôi chứ đừng như năm ngoái 🙏🙏🙏🙏🙏

Rồng Rơi Lệ

hình ảnh