Mình là singlemom 9x đời đầu, nhà ở TPHCM Mình làm mảng marketing cho cty, tối về mình làm thêm dự án.Do công việc khá bận rộn k có thời gian giao lưu gặp gỡ với nam giới nên cần tìm tình nhân, trước tiên làm bạn, thỉnh thoảng cafe, xem phim... giải trí cùng nhau khi rảnh, nếu hợp nhau có thể làm tình nhân. Do chán hôn nhân nên mình k thích ràng buộc chỉ thích mối quan hệ yêu đương vui vẻ bên nhau được đến đâu hay đến đó. Mình thích mẫu đàn ông lịch thiệp, tôn trọng phụ nữ, cũng bận rộn và cùng quan điểm như mình, bằng hoặc hơn mình về địa vị. 4 năm sau ly hôn mình chưa có nổi 1 mối tình, có thể do mình lận đận tình duyên hay đủ duyên để có tình yêu. Không hy vọng vào tình yêu nhưng mình muốn có bạn tri kỉ những lúc mệt có thể tựa vào chốt lát, cùng support nhau trong cuộc sống. Ngoại hình mình ưa nhìn, nữ tính, tình cách hướng nội, cá tính khi cần, độc lập, mạnh mẽ, thẳng thắn. Quan điểm của mình dù là tình nhân nhưng cam kết 1-1 ( ko chấp nhận có người thứ 3), mối quan hệ an toàn nghiêm túc, chân thành. Quan tâm stt inb mình share profile thật nhé!. Cảm ơn mn

webtretho