Chào các mẹ!

Mình sáng nay được một chị ở phòng nói chuyện về nội bộ phòng tự dưng thấy buồn thế không biết. Việc cũng không phải của mình nhưng thấy như thế không chỉ mình mà mọi người trong phòng cũng chẳng vui vẻ j cả. Chẳng là, trong phòng có một chị kêu bị mất tiền (chị ý mất lần này là lần thứ 2 rồi). Lần trước mất chị ý cũng không nói cho mọi người, còn lần thứ hai này chắc bức xúc quá nên mới nói với một chị và chị ấy lại nói chuyện với mình. Thực ra, bức xúc chuyện mất tiền xót của là một chuyện, còn buồn nhất là nội bộ không trong sạch, đau lòng quá phải không các mẹ. Mình đến lúc này vẫn không tin vào tai mình nữa, vì từ trước tới giờ theo nhận định của mình phòng anh chị em sống rất ổn, tuy mỗi người một tính cách khác nhau, người này không hợp người kia nhưng nhìn chung mọi người đều có hướng sống chung vui vẻ cùng nhau, sếp mình cũng là hiền, công bằng nên cũng không có sự ghen tỵ j cả. Công việc của ai người đó làm, không làm ảnh hưởng của nhau cả.

Dù việc có được giải quyết được đến đâu đi nữa, việc cũng đã xảy ra rồi, một mất mười ngờ, mọi người trong phòng sẽ bị mất niềm tin phải không các mẹ.

Chúc các mẹ cuối tuần vui vẻ.