Chào mọi người . Em viết bài với mong muốn tìm người yêu theo đạo Thiên Chúa. Tìm hiểu chừng 1-2 năm rồi kết hôn. Em 22 tuổi , tốt nghiệp đại học chuyên ngành kế toán, ở miền trung vào Sài Gòn học tập, hiện tại vân ở SG.Tính tình : dễ chịu,vui vẻ , hòa đồng, tìm hiểu thêm sẽ biết thêm ạ……. bên cạnh đó còn có vô vàn tính xấu có thể dễ dàng bỏ qua ….. . Ngoại hình: cao 1m60, nặng ,45kg , mặt mũi đúng vị trí, tóm lại là cũng tạm ổn.

Mong muốn tìm bạn trai theo đạo Thiên Chúa, tuổi từ 25-30, quê ở miền trung từ Quảng Bình vào Đà Nẵng, ngoại hình tương đối, có ý định nghiêm túc về tình cảm, tìm hiểu để lấy, có trách nhiệm ,công việc ổn định, tính tình thật thà , thẳng thắn , không ích kỷ , toan tính. Vì là theo đạo nên việc gặp gỡ yêu đương rất khó khăn , em muốn tìm người cùng đạo sẽ dễ dàng cảm thông, chung tiếng nói. Mong muốn của em là vậy , không phải khó khăn hay chảnh chọe gì đâu nhé. Ai cũng có hoàn cảnh ,ý định như em thì để lại thông tin và số điện thoại , em sẽ trực tiếp liên lạc. Cực kỳ ngiêm túc nhé!:)