Các me ơi...em lo quá. Đêm qua em nằm mơ 1 giấc mơ khá độc. Mọi thứ diễn ra như thật ý, đến lúc giật mình tỉnh dậy còn nghĩ may quá chỉ là mơ. Em mơ thấy mình tự nhiên lại sinh được 1 đứa con gái và mọi người thì nói nó lại giống em nhất là cái mắt 1 mý (nhìn thấy rõ 1 đứa bé sơ sinh đang quấn tã lun ý). Và vì nó là con gái nên mẹ chồng em khá là buồn, bà chảng buồn bế cháu, lại chỉ bế con ông anh chồng (ngoài thực tế thì bà chị dâu mới sinh cháu thứ 2 và cả 2 đứa đều là con gái). Thế rồi 2 vợ chồng quay ra dằn vặt nhau tại sao sinh con không tính toán, bà nội đang mong cháu trai mà nhà thì toàn vịt thế này. Xong rồi còn mơ cả bà chị dau sang ngồi nói chuyện bảo số chị em mình phải sinh 3 đứa con thì mới đậu dc, nếu sinh ít thì sẽ phân tán ??? ( lại xin chú thích thêm là chị dâu em ngoài thực tế đã từng vướng căn số phải giải mãi mới trở thành bình thường được đấy).

Em lo quá cũng muốn đi xem vì người ta nói "sinh dữ tử lành" mà. Em post trước lên đây xem có mẹ nào là nhà chiêm tinh, ngoại cảm hay là có kinh nghiệm trong lĩnh vực này thì cho em lời khuyên với ạ