Ước mơ sẽ đến và đi nhưng trái tim và tâm hồn chiến binh sẽ không bao giờ phai nhạt, sinh ra đã là một người mạnh mẽ, hãy luôn chiến đấu, đừng bao giờ bỏ cuộc dù mình có thấp hèn đến đâu, đây là điều mà tôi luôn tự nhắc nhở mình từng ngày. Bạn sẽ luôn có những thất bại và thử thách đặt ra trước mắt nhưng đừng bao giờ nghi ngờ bản thân ngay cả khi điều đó dường như là không thể!

Luôn tin rằng bạn có khả năng với những gì bạn đặt tâm trí LUÔN LUÔN! Nếu bạn không, bạn đã thất bại ngay từ thời điểm đó .. như câu nói "Hãy tin và BẠN sẽ đạt được". Điều này rất đúng. . Và sẽ chỉ là dối trá nếu tôi nói rằng tôi sẽ đến lúc tan vỡ nếu không phải là tan vỡ ở nơi tôi đã từ bỏ, nhưng bạn bè của tôi nếu có bất cứ điều gì tôi có thể nói với bạn chỉ với sự trung thực từ trái tim của tôi rằng bạn không bao giờ để cho mình đi không bao giờ để bản thân đạt đến thời điểm này trong cuộc đời của bạn dù có thế nào đi nữa.

Nó sẽ ĂN BẠN và PHÁ bạn ra xa đến mức bạn SẼ đánh mất chính mình đến mức không thể quay lại. Hãy ngẩng cao đầu và chiến đấu chống lại, làm công việc khó khăn bạn chỉ cần làm! Khen ngợi tất cả những gì bạn muốn nhưng hãy bám vào nó và đừng bỏ cuộc. Tôi hứa bạn hy sinh luôn được đền đáp và những khó khăn bạn phải chịu đựng cũng vậy nhưng cuối đường hầm là ánh sáng và bạn sẽ cảm thấy tuyệt vời