Hồi con gái mình có thời gian rỗi thì đi shopping, đi chơi ngắm cảnh, đến nhà bạn rồi học để ra trường có việc làm, học thêm tiếng anh... thấy sống rất có mục đích. Bi h lấy chồng, có bé rồi. Làm việc ở công ty cũng làng nhàng o vui lắm, về nhà trước thì có bao nhiêu việc để làm, giờ có người giúp việc đỡ bận hơn nhưng cũng o rảnh rỗi, cũng o đi đâu lâu quá được. Tự dưng mình thấy mình sống vô mục đích quá, o biết làm gì và cũng o có đủ sức khỏe để làm nhiều việc, chơi với con thì vui nhưng ngày qua ngày thấy o làm thêm được việc gì,. đi mua sắm hay đi đâu thì hết thời gian chơi với con, cả ngày đã đi làm rồi thì thấy có lỗi quá. vợ chồng mình đều còn trẻ nhưng cũng ít đi chơi về đến nhà o làm việc nhà thì chồng ôm máy điện thoại chơi điện tử, vợ chơi với con. Cả hai đều thấy cuộc sống nhàm chán quá. Mình ít bạn, o biết mọi người về nhà thường làm gì. Có ai tư vấn cho mình với, phải làm gì để cuộc sống vui vẻ hơn có nhiều thời gian hơn chứ ngày cứ qua ngày thế này, rùi con lớn lên, mình đỡ bận hơn thì cũng già đi. Từ khi có con mình bận lắm, chả có thời gian đi đâu hay chăm sóc bản thân, nhưng khi rảnh rỗi tự dưng cũng o biết nên làm gì.