Chào các mẹ,

Gần đây nhà mình mua thẻ tại trung tâm thể thao California Fitness Yoga 88 Láng Hạ nhưng sau khi trả tiền thì thấy tụi này có vẻ lừa và rất tệ khi mình đã thanh toán tiền xong.

Mình không muốn mẹ nào bị mắc lừa trong vụ này nữa, nên gửi thông tin để các mẹ tránh nhé, riêng tại trung tâm mình đã gặp và được biết có nhiều mẹ bức xúc với cách hành xử của trung tâm này...

Có mẹ còn nói: Mình đến để tập thư giãn mà cứ đến đó là bực mình vì phải cãi nhau với mấy cô quản lý tại trung tâm này...

Đơn giản: Thằng bán khi chào bán và thu tiền thì thỏa thuận 1 đằng, khi tập thì lai có 1 "em" được gọi là quản lý lại đưa ra các qui định để ép các hội viên thế khác, chẳng khác nào "treo đầu dê bán thịt chó" cả...

Khá nhiều chị, em khi mới vào được "chăm sóc, quan tâm" đến khi tập 1 thời gian thì trung tâm quay lưng coi KH không ra gì cả...

Không hiểu có mẹ nào cũng bị lừa thế này như mình không?

Phòng tắm của các hội viên hiện nay cả bên nữ và nam đều đang trong tình trạng quá tải… Giờ cao điểm (giờ thuận tiện nhất sau giờ tan sở mọi người đến tập tốt nhất) thì lại không có chỗ tắm! Trời thì nóng, trong phòng chật cứng các hội viên đứng sếp hàng chờ nhau, chẳng lẽ để mồ hôi dơ về nhà... Trong khi vẫn tăng hội viên ầm ầm...Phong thay đồ: Hiện nay quá chật, có lúc hội viên đông như ngày 12/5 lúc 17g có trên 10 người chen chúc nhau ở trong diện tích có 8 M2 riêng mùi không đã rất khó chịu rồi, chưa nó vướng víu va chạm nhau. Chỗ ngồi tại lớp YOGA thì thôi rồi ngày nào cũng có chuyện cãi nhau, tranh luận đòi chỗ tốt trong khi việc này nhà quản lý nếu có thứ tự cách sắp sếp thì đâu có khó gì, nhân viên thì nhận quà nhận tiền riêng từ khách hàng để cho người đến sau chỗ tốt.. Chỗ gửi OTO hiện nay quá tải ở tầng hầm B1, xe luôn phải xuống tầng hầm B3 rồi đi bộ lên cầu thang rất bất tiện..