Tớ không có nhiều người bạn, chỉ có vừa đủ mà thôi, nhưng những người bạn của tớ khiến tớ rất tự hào, và nhóm bạn này làm tớ thấy hạnh phúc và cảm thấy rất đủ, tớ đã đang và luôn có suy nghĩ có các cậu là tớ có tất cả rồi.

Thật ngại ngùng nếu những cô gái của tớ đọc được những dòng này và biết đây là tớ ghi, thật ngại quá đi, nhưng mà tao muốn nói tao rất yêu bọn mày đấy, có biết không?!

Rất cám ơn vì các cậu luôn bên tớ. Cám ơn các cậu dù có đi chơi với người yêu nhưng cũng không bao giờ từ chối khi tớ í ới. Dù mắng tớ sấp mặt cái thói xấu chuyên gia để nước tới chân mới nhảy, nhưng mỗi lần tớ lặp đi lặp lại cái thói này các cậu mắng càng ngày càng thậm tệ nhưng cũng giúp ngày càng nhiệt tình, yêu lắm những cô gái của tớ.

Rất cám ơn các cậu luôn chăm sóc sức khỏe và dạ dày cho tớ. Tớ thấy cuộc sống của tớ mà các cậu còn lo cho tớ hơn các cậu ấy. Tớ thật sự rất biết ơn và cảm thấy bản thân thật may mắn vì bên đời mình có các cậu. Một người như tớ, không có cha có mẹ, không gia đình và cũng không xinh đẹp, cũng không phải là người quá tốt thế nhưng các cậu không bao giờ chê bai tớ.

Có bạn thân để làm gì? Những việc cần phải làm với cô bạn thân của mìn –  D'Rosie

Cám ơn vào năm lớp 10 đấy các cậu đã dang đôi tay nắm lấy tớ, và luôn bên cạnh tớ đến ngày hôm nay. Cám ơn các con Sen của tớ, cám ơn sự thật lòng của các cậu khiến tớ có thêm niềm tin vào cuộc sống và cảm nhận được tình người. Các sen của tớ à, tớ yêu và cám ơn các cậu lắm. Hãy đợi tớ nhé, giúp tớ chạy thêm vài cái deadline của tháng này, là tớ đủ tiền đưa các cậu đi giải ngố ở Đà Lạt rồi, hãy gắng thức đêm cùng tớ vài hôm nữa nhen, tớ yêu các cậu lắm í.

Thân gửi các con Sen mà tớ yêu nhất!