Hôm nay trời mưa , tôi ngồi nhìn bầu trời một màu xám xịt...mưa, thỉng thoảng còn có giông nữa.

Bao nhiêu năm lăn lộn , bươn chải giờ lại tay trắng , mất hết rồi.!

Năm tuổi-Người ta nói xui lắm nhưng tôi chẳng tin-giờ nghĩ lại .. thì có lẽ thật vậy rồi...Thị phi - Oan ức , Tán gia bại sản...MẤT HẾT RỒI !

Buồn - người cư như vô hồn , khóc thì không thành tiếng, nước mắt cứ lăn dài trên má, từng giọt,từng giọt chảy xuống 2 gò má...tôi buồn, khóc,và cô đơn.

Tôi thấy nghẹt thở , thầm cầu nguyện trong lòng mong mọi sự lại bình an.

Chẳng bao giờ mọi sự dễ dàng với tôi...cái gì cũng phải có trong nước mắt-chụi đựng..rồi cả đau khổ ...

Sao khi ta thất bại..ta cô đơn thế này?

Các bạn, các anh chị em ơi, ai có kinh nghiệm giúp em vượt qua giai đoạn này với..em gần như sắp điên rồi...vừa cãi nhau với chồng...em còn dám chứi thề nữa..rõ ràng em không xai..mọi tội lỗi do chồng em gây ra..nhưng anh ta luôn bắt em phải xin lỗi...tức nước -vỡ bờ...em không làm chủ được mình-và đã chửi thề ..!:Crying::Crying::Crying:

Em buồn lắm...muốn kết thúc mọi thứ...giá mà em có đủ nghị lực...em phải làm sao đây hả các mẹ ?

Tặng các mẹ cuối tuần :Rose::Rose::Rose:..chúc mọi người vui vẻ và hạnh phúc...đừng như em..nước mắt cứ lăn dài...!

Đau đớn quá...