Gửi Cụ Jeans và các cụ khác,

Lâu lắm rồi em không biên thư cho ai cả ;;). Nhân dịp hôm qua đi ngắm sen tàn cuối thu, ăn bún đậu mắm tôm Hồ Tây, lại vừa lúc cụ hỏi thăm em, em đành xếp bút nghiên sang một bên, em mở cái mục thư tình.. bạn này để hỏi thăm cụ, kể lể đôi điều với cụ.

Cái tình yêu mắm tôm thật là mạnh mẽ cụ ạ, vì em vượt muôn trùng xa lên tận Hồ Tây ăn bún đậu. Lần nào ăn cũng ngon, chưa thấy chán. Chả bù cái lần em mời cụ ăn bún đậu ở TVV, cụ lại đi chấm nước mắm thật là duyên, em vẫn giữ ảnh ở đây. Cụ có cần em lăng xê cụ ko :39: Bonus thêm cho cụ hay là hôm qua cái nhà bán bún đậu có bán thêm bánh tôm. Ah đương nhiên là bánh tôm ko chấm với mắm tôm nhớ Cụ :p

Sau đó em chạy qua nhà 1 bạn để rước về 2 tình yêu, 1 cho em, 1 cho cụ Cáo. Em hy vọng cụ sẽ dòm đc cái pix này vì em lấy link từ fb. Đấy, khổ ghê, cụ ko vào đc fb, opera hay bất cứ cái blog nào do chính sách đóng kín cửa của thằng hàng xóm to xác.

Các em M, S, B vẫn ngoan đều cụ ạ. Em lớn của cụ thì mới bị ho một tuần này, giọng khê đặc, nghe ko mê nổi, thế mà vẫn phải đi hát sớm trưa chiều tối. Hôm nọ sinh nhật em S, em có làm cho em í cái bánh opera dư này

Em S làm điệu và em B xúng xính áo dài gấu bông như này

Hôm nọ em nói là áo đỏ chứng tỏ nhà quê lại còn ôm gấu bông màu hường, quê ko thể tả. Thế là cụ HA đòi mách cụ Din 8-}. Em thú tội trước bình minh, có gì cụ đại xá em nhé.

Cụ đã luộc xong miếng thịt chưa. Còn em đã biên xong cái thư cho cụ rồi đấy. Em biết em viết cái thư này chả riêng cụ đọc. Min Mod sẽ vào kiểm duyệt văn hóa văn minh của nó, dưng em ek sợ, em viết trong sáng mờ :>