MÌnh thích mua voucher, tiếc kiệm mà được đến những chỗ lâu lâu mới dám đến. Mua thì cũng có cái này cái kia. Nhưng chưa lần nào àm mình bị dính đòn tức đến thế này, voucher mua sách giảm 40% của nhasachgiamgia.com tại khuyenmaivang.vn

Tức điên người. Lúc mình mua voucher, nói là có giao hàng tận nơi, rất ngọt ngào... Sách nào cũng có, toàn sách mới... Ui, thiệt là sung sướng. Mua 2 VC để mua 4 cuốn

+ Xuyên thấm

+ Nếu đời anh vắng em

+ Lời nguyền truyền kiếp (cuốn này hơi lạ, mua đọc thử cho biết)

+ Yêu anh hơn cả tử thần.

KHi mua mình thấy trên web dặn là khi mua nhớ note là có voucher cho nhân viên dễ tính tiền. Ka ka, tốt lắm, mình làm theo răm rắp.

Hai ngày sau nhận được email thế này..

Chào bạn!

Chân thành cảm ơn bạn đã đặt sách tại http://nhasachgiamgia.com

Nhưng rất tiếc sách bạn đặt hiện Nhà sách giảm giá không có, Voucher chỉ áp dụng cho các đầu sách có tại Nhà sách giảm giá thôi bạn ạ, chứ không áp dụng cho sách giới thiệu trên web http://nhasachgiamgia.com

Rất mong bạn chọn sách khác, hoạc tới tại địa chỉ của Nhà sách giảm giá : 115/44 Lê Trọng Tấn, Sơn Kỳ, Tân Phú để xem và chọn sách nhé

Chúc bạn luôn vui vẻ

Trân trọng!

--

Nguyễn Thị Hảo, Ms. / 093 3737 985

Email: lienhe@nhasachgiamgia.com

Vậy là sao. MÌnh đặt là còn mà, có mã đơn hàng đầy đủ mà... Sao tự nhiên hết mà còn kêu là không áp dụng cho sách giới thiệu.

SAu đó điên wa, lên web xem thì mới biết là toàn bộ các đầu sách mới ra (hoặc là đang hot) đều hết sạch. Không có lý do.

Mình điên quá gọi Dt lên nhà sách thì nhận được 1 câu trả lời, tại khách đông quá, lượng VC nhìu wa, không có đủ sách cung cấp... Trời ơi, bán có 500 cái Vc mà kêu nhiêu... hotdeal nó bán gần 10k VC vinabook sao không thấy thằng vinabook than trời là đông wa hết sách bán.

Tức quá, gọi Dt nói, nó nói thông cảm, để nó xem, mình tức quá hỏi các cớ.. "hok lẽ 4 cuốn tui mua hết luôn 4 cuốn, hết thì 1 hay 2 cuốn, hok lẽ trùng hợp wa hết 1 lúc 4 cuốn" nó nói 1 tuần sau nó gọi, giờ nó tìm sách... Ừa chờ

10 ngày sau, không chịu nổi, gọi tiếp. Nhận được câu, chị mua cuốn khác đi, mấy cuốn chị đặt đều hết rồi... Chửi, nó nói chị kh6ong thích thì trả VC, em cho người đến lấy....

Gruu, chắc tui tới phá nhà sách này quá... đồ lừa đảo.