LỜI XIN LỖI TRONG GIÓ

Em ah vậy là mình đã xa nhau cũng khá lâu,khoảng thời gian đó đủ để anh khôn lớn và thấm thía hết sự đời anh đã trãi qua,ngày trước vì lý do gia đình anh đã âm thầm rời xa em rời xa tình yêu đầu đời em dành cho anh.Anh vẫn nhớ như in giọng nói của em trong điện thoại với tiếng khóc ngẹn lòng:"anh bỏ em ah",thật sự lòng anh lúc đó cũng đau thắt anh vội cúp máy vì không muốn nghe thêm lời em nữa và nước mắt anh tuông.Đó cũng là cuộc gọi cuối cùng của 2 đứa vì anh đã thay số điện thoại.

Mọi chuyện đã qua cũng 10 năm rồi phải không em và hôm nay anh vô tình bắt gặp fb của em bao kỉ niệm lại ùa về,anh liền chặn fb em vì anh k muốn em biết anh đã vào fb em,anh chỉ dám lấy nick ảo để vào xem cuộc sống em thế nào.Em đã có gia đình và 1 cậu con trái kháo khỉnh đẹp trai như bố nó và gia đình em cũng hạnh phúc thấy thế anh thầm mừng cho e.

Anh lướt hết fb của em,những lời trách cứ,lời buồn em đăng mấy năm về trước nhưng anh biết nó dành cho anh dành cho ng đàn ông tệ bạc đã bỏ em mà đi k một lý do,đọc đến đâu lòng anh thắt tới đó.Không phải đâu e ah,khoản time anh cũng như em nhưng ta bên nhau a lại thêm gánh nặng cho em,thấy em vẫn dùng số cũ anh rất muốn bắt máy gọi cho em nhưng anh không muốn làm em lại buồn và ảnh hưởng gia đình em.

Anh cũng chẳng biết nói gì hơn chúc em được nhiều hạnh phúc,em đăng fb ngày sinh nhật em 8/8 al em trong chờ tn chúc mừng mà cũng không có,trách anh quên hay cố tình,uh thì năm nay anh sẽ chúc mừng sn em,không phải nt hay gọi điện mà anh sẽ tự mình đi ăn sn,1 mình anh ngồi thầm chúc cho em.Anh cũng tính rồi năm nay là 14-9/2021.

Tạm biệt em,hãy hạnh phúc nhé.