Hạnh phúc chắc chắn là điều khó tìm thấy nhất trên thế giới, tại sao vậy?Tôi đã nói chuyện với chồng tôi vào tối hôm qua, và chúng tôi đang nhìn lại những điều đã xảy ra với cuộc sống của chúng tôi trong quá khứ, hiện tại và nó sẽ như thế nào trong tương lai. Tôi hỏi anh ấy "tại sao anh lại chọn em làm vợ mà thực tế em không phải là mối tình đầu của anh?" chồng tôi trả lời "bạn không bao giờ có thể biết mối tình đầu của tôi là ai, vâng, bạn không phải là bạn gái đầu tiên của tôi, nhưng bạn có nghĩ rằng bạn không phải là mối tình đầu của tôi?" Tôi ngạc nhiên khi nói với anh ấy “ahhh hmmmm huh? có đúng như vậy không? ” Điều đó khiến tôi nhận ra rằng mình là mối tình đầu của chồng và anh ấy đối với tôi. Bạn không bao giờ có thể tìm thấy nhiều tình yêu trên thế giới này, khi anh ấy là người phù hợp với bạn và sau đó anh ấy sẽ là mối tình đầu của bạn.

Những điều sến súa ấy đã làm cho cuộc sống vợ chồng của chúng tôi hạnh phúc hơn, những cuộc nói chuyện vụn vặt đó khiến chúng tôi nhận ra rằng dù không giàu có nhưng chúng tôi được nhiều người đổ cho hạnh phúc.