Chuyện là e mới chuyển tới khu cư xá được 2 hôm,nhà có 3 đứa,em thì ngủ ở phòng riêng,còn 2 đứa cùng phòng ngủ phòng khác.Mấy ngày trước thì ko có gì,mà e có cái tật là hay xoay hướng nằm,trưa nay e xoay ngược lại,mới nằm ngủ đc khoang 30',e còn nhớ lúc đó đang mơ,rồi nghe tiếng nước chảy giống kiểu trời mưa í,rồi có ai đó bịt mũi e,nhẹ thôi,e cố mở mắt ra nhưng rồi nghĩ chắc bị mọt đè như mọi lần,rồi nhắm mắt lại,nhưng lại có ai đó thọt nhẹ vào hông e,e cố mở mắt nhưng ko đc,chỉ mở đc hé hé thôi,rồi thấy có 1 ng mặc váy or áo gì đỏ màu đỏ,hix.mà đây ko fai là lần đầu e thấy với lại e cũng thuộc dạng hơi bị dạn nên ko thấy sợ lắm.Nhà mình có ai bị như e ko ạ,ah,nhà e ko có bàn thờ gì cả,e vừa mới nghe con nhỏ e bảo lúc trước chủ nhà này tưới hoa đằng trc,ko hiểu tưới kiểu gì mà lộn cổ xuống,cũng ko cao lắm nhưng vì bác lớn tuổi rồi nên ko qua khỏi.Nhưng mà cái ng mà e thấy đó có vẻ còn trẻ.Ko hiểu sao mấy đứa ở cả năm ko sao mà e lại bị,mọi ng bảo e yếu vía,ko biết fai làm sao nữa,chẳng lẽ lại chuyển chỗ:(