Sáng nay trên đường đi làm ở quốc lô 13, qua ngã tư cầu ông Bố-Thuận An_Bình Dương, cả xe công ty mình đã bị tên tài xế 1117 của taxi Vinasun ép xe từ cầu ông Bố đến ngã rẻ vào khu Công nghiệp Việt Sing. Cũng may anh tài xế cty mình quá hiền nên không có chuyện chứ người nóng tính thế nào cũng đánh nhau. Đầu tiên cả xe đang lơ mơ ngủ thì bị giựt đậy vì thắng gấp, tài xế bên cty mình nhấn ga vượt qua mặt xe taxi, tên tài xế taxi y như đang phê thuốc vậy đó lồng lộn vượt qua mặt xe cty mình rồi cứ rề rà không cho xe mình đi, mọi người khuyên tài xế bên cty mình bỏ qua. Tài xế của Vinasun giương mặt thách thức như muốn ăn thua đủ, gây chuyện với xe cty mình chưa xong quay qua làn xe tải cúp đầu 1 xe tải đang đi, mình thấy tài xế xe tải quay ra đấm cửa xe thùm thụp phản đối, tài xế taxi kia vẫn hùng hổ chạy sát bên xe tải chửi rủa. Cũng may là xe cty đến chỗ rẻ nếu ko chắc phải bị trễ giờ làm rồi. Tài xế taxi vinasun tài 1117 đúng là 1 tên điên, các mẹ ở Tp.HCM nên tránh xa số tài 1117 của taxi VINASUN nhé!