Bạn nghĩ sao về việc cắm sừng trong tình yêu? Có những cặp đôi rất đẹp tưởng chừng như họ yêu thương nhau và sẽ chả bao giờ cắm sừng nhau cả nhưng mà đúng là cuộc sống nhiều bất ngờ chẳng ai lường trước được. Ngay cả người yêu mình hiện tại có đối xử tốt với mình như thế nào nhưng có khi sau này lại cắm sừng mình hoặc lật mặt khi thấy một con khác trẻ đẹp và ngon hơn mình. Không biết các bạn thấy như thế nào về vấn đề này, còn mình thì đã chứng kiến rất nhiều cặp đôi mình tưởng sẽ chả bao giờ chia tay nhau nhưng rồi cũng chia tay thôi :<< có một cặp đôi yêu nhau tận 5 năm, anh chị đó rất tình cảm với nhau yêu thương nhau lắm khiến người ta cũng phải ghen tị. Rồi đến một giai đoạn chị ấy gặp khó khăn, anh kia không giúp đỡ mà còn chặn luôn chị ấy, vài ngày sau thấy có người yêu mới thật là không ngờ luôn. Nên là cuộc sống chả biết như thế nào, rất nhiều cái phức tạp.

hình ảnh

Con người không thể nào mà hiểu được có thể hôm nay tốt nhưng rồi mai có thể lật mặt ngay được. Trước mặt tốt với nhau thế biết đâu trên đầu lại có vài cái sừng rồi. Bản chất của đàn ông là yêu cái đẹp, cái mới lạ . Dù yêu đến đâu cũng cố gắng đừng mù quáng, thấy anh ta cắm sừng thì dứt khoát ra đi nhất định không để bản thân phải đau khổ. Con người phải có giá trị riêng của mình thì mới được người khác tôn trọng. Nếu vẫn cố chấp thì người đàn ông đó sẽ chả coi bạn ra gì cả.