Chị Đắng đi vắng, đã nhận trách nhiệm với chị Đắng chăm sóc nhà những lúc vắng mặt cùng với tất cả những người yêu bên lề cuộc sống, tớ mạo muội xây cất tầng 2, và rất mong tất cả chúng ta cùng vun đắp cho nhà mới :)

Lần đầu tiên xây nhà nên có nhiều bỡ ngỡ, mong Min - Mod và các bạn xây dựng cho nhà cao cao mãi :)

Cuộc sống vẫn diễn ra thường xuyên, và song hành với nó là trăm nghìn cảm xúc, và mỗi câu chuyện được post, sẽ là một cảm xúc để chúng ta suy ngẫm, dù chỉ trong một lúc rảnh rỗi :)

"Bất kể là những câu chuyện nhỏ dù có thật hay hư cấu, những cảm nghĩ dù chân chất hay đang diễn, những câu nói lúc con người ta bức xúc hay trầm tĩnh… tất cả đã tự nhiên ngấm vào trong tôi. Với các bài viết hay triết lý sống tôi cho là hay ho, tôi thường save về để đọc lại. Rất có thể các bạn đã từng thấy chúng ở đâu đấy, tôi chỉ làm thao tác là post lại - ở topic này- có chỉnh sửa về lỗi chính tả. Tôi lại càng không biết chính xác tác giả của nó, cũng như tôi không đảm bảo về nguyên tác, mong mọi người không câu nệ ạ."

Chúc mừng nhà mới :)

Link nhà cũ đây ạh :

http://www.webtretho.com/forum/f186/ben-le-cuoc-songa-784494/