Chào các bạn ...

Có lẽ mình đang ở một cảm giác lâng lâng khó diễn đạt được vì chỉ 20 phút trước thôi... cuộc điện thoại giữa mình và người mà mình xem là chồng đã chấm dứt... 3 năm để bộc lộ, để sinh sống và rồi gắn kết .. cuối cùng sao mình lại có thể đau đến thế này!! Mình và anh quen biết nhau qua mai mối... mối tình vỏn vẹn 1 năm thì mình tiến tới hôn nhân... cuộc sống tưởng chừng như mỉm cười với mình vì mình đã vấp qua 2 mối tình cũng không hề đẹp đẽ, đem hết mọi lòng tin và hi vọng đặt vào anh... sau 1 năm bên nhau, mình nhận được lời nói xấu từ chính mẹ của anh dành cho mình... gia đình anh cũng nói xấu mình ... mình gần như suy sụp nhưng rồi mình cũng cố gắng cho qua để mọi chuyện tốt đẹp hơn. Mình là 1 đứa con gái ít nói và sống thiêng về nội tâm, mình rất ít khi bộc lộ cảm xúc cho ai đó biết nên có lẽ mình không lấy được thiện cảm từ gia đình anh! Gần đây mình phát hiện ra những câu chuyện động trời hơn khi bàn tính, nói xấu luôn cả mẹ mình .. mình sốc và giận lắm vì mình là con một, mình mất Bố từ nhỏ nên mình sống vì mẹ thương mẹ nữa ... rồi cuối cùng mình nhận lại những lời cay đắng từ anh, anh nói anh đã phải chịu đựng khi sống chung với mình phải kiềm chế phải ràng buộc .... nghe như dao đâm thẳng vào tim. Thấy buồn lắm mọi người ạ!! Giờ đây mình cũng không thể làm gì hơn, cũng không hề níu kéo, không nhắn không gọi.. mình đã thử gọi 2 lần, lần 2 là cúp máy ngang và không hề gọi lại mình nữa... có lẽ mình phải buông và rời xa phải không ?? Nhiều khi mình cảm thấy sợ mối quan hệ trai gái quá ... không biết nên tin vào người đàn ông nào nữa... không dám quen hay yêu một ai nữa ... đau xót quá mọi người ạ!! Mình lo cho anh chu đáo nhưng anh chỉ biết phía gia đình của anh mà thôi.... tụi mình đã kết thúc rồi..

Gởi từ ứng dụng Webtretho của girlbehappy