Dù bị cản trở bởi địa lý và phải đón sinh nhật từ xa, Trang Trần cũng không quên nhắn gửi những lời yêu thương đến ông xã Việt kiều, khiến cư dân mạng không kiềm nén nổi sự xúc động.

Mới đây, trên trang cá nhân của mình, Trang Trần mừng sinh nhật chồng Việt kiều bằng một bài viết ghi rõ lời nhắn nhủ đầy yêu thương: "Happy birthday ông xã! Trọn đời bên em nha! Tuổi mới mong anh cố gắng chịu đựng em dài lâu đến hết cuộc đời.

Cho em thời gian xíu nữa thôi là mình sẽ được bên nhau nhiều hơn nữa. Một người đàn bà chịu nhiều thiệt thòi như em sẽ luôn ích kỷ cần nhiều hơn cho sự an toàn và anh luôn hiểu cho em.

Mong anh luôn khỏe và tập trung thủy chung son sắc chứ cắc cớ là hiểu hậu quả rùi hen. Hôm nay không phải ngày chính thức anh sinh mà là ngày hợp lệ giấy tờ nên ghi cái biên bản nhẹ nhàng vậy thui nè. Cảm ơn anh vì tất cả mọi điều hy sinh cho em".

hình ảnh

hình ảnh

Nguyên văn bài đăng Trang Trần mừng sinh nhật ông xã (ảnh FBNV)

Kèm theo dòng trạng thái đầy ướt át là loạt ảnh cũ mừng sinh nhật chồng Việt kiều được tổ chức khi anh vừa về nước vào hồi tháng 2 này. Bữa tiệc được tổ chức vô cùng hoành tráng, cả hai còn trao nhau nhẫn cưới dưới sự chúc phúc của cư dân mạng.

Có thể thấy, dù khá dữ dằn, cộc tính và hay la ó trên mạng xã hội. Thế nhưng, khi ở cạnh người đàn ông của đời mình, Trang Trần liền bỗng hóa thành "nàng mèo ngoan ngoãn", dường như trở thành một người khác. Tuy nhiên, cũng không thể phủ nhận tình cảm đậm sâu mà cựu người mẫu dành cho ông xã.

hình ảnh

hình ảnh

hình ảnh

Trang Trần và chồng Việt kiều trao nhẫn cưới ngay trong buổi tiệc sinh nhật (ảnh FBNV)

Trước đây, Trang Trần từng tiết lộ kể từ sau khi trở thành vợ hợp pháp của Louis Trần, cô sẽ tích cực thay đổi cách sống của mình. Cựu chân dài 8x cũng hứa sẽ hạn chế những tính xấu, giảm bớt việc chửi bậy để ông xã không phải buồn lòng và lo lắng cho mình.

hình ảnh

hình ảnh

Cả hai không ngần ngại thể hiện những hành động thân mật (ảnh FBNV)

Dù lựa chọn yêu xa nhưng tình cảm cả hai dành cho nhau vẫn cực kỳ tốt, họ còn cùng nhau chăm sóc bé Kiến Lửa. Trên mạng xã hội, người hâm mộ rất mong Trang Trần sẽ sớm đoàn tụ với chồng và cặp đôi sẽ không còn phải chịu cảnh yêu xa nữa.

hình ảnh

Hiện tại, cặp đôi có cho nhau một cô công chúa vô cùng đáng yêu (ảnh FBNV)