Sống gần con rể, mẹ Hari Won "than phiền" và muốn chuyển đi thật xa. Lý do gì mẹ vợ Trấn Thành lại nói như vậy?

Chuyện Trấn Thành tài giỏi, giàu có, cưng chiều vợ hết mực thì trước giờ khán giả đều biết nhưng việc Trấn Thành nấu ăn ngon thì không phải ai cũng biết. Trong giới nghệ sĩ thì em biết Trường Giang là đầu bếp cừ khôi chứ Trấn Thành thì giờ nghe Hari Won kể mới biết các mẹ ạ.

Chuyện là Hari Won kể do Trấn Thành nấu ăn quá ngon nên cả gia đình ai cũng tăng cân. Đặc biệt, mẹ Hari Won còn "than phiền" và còn có ý định chuyển đi nơi khác sống vì không muốn bị mập. Nhiều người nghe xong câu chuyện này đều không thể nhịn được cười. 

hình ảnh

Trấn Thành rất thân thiết với mẹ vợ.

Hari Won hài hước viết trên trang cá nhân: “Chồng biết nấu ăn, đó là tội nha. Chồng tui nấu món rất ngon, nhưng mỗi lần nấu rất nhiều. Ngày nào cũng kêu gia đình vợ lên nhà ăn chung. Ăn riết giờ ai cũng thành heo luôn.

Mẹ mình nói chắc mẹ phải chuyển nhà khu khác xa thiệt là xa. Mẹ nói tập yoga mệt ơi là mệt mà cứ kêu ăn đồ ngon, rồi mập hơn… Tui cũng nói với chồng: Tiếng Việt của em cũng không thể rành được như mọi người, giờ ít nhất nhất phải đẹp cho có việc. Vậy mà anh phá huỷ nghề của em. Ổng cười hí hí rồi vẫn múc đồ ăn cho mình. Ủa, sao vậy?".

hình ảnh

hình ảnh

Hari Won tiết lộ Trấn Thành nấu ăn rất ngon, khiến gia đình ai cũng tăng cân.

Thật ra mọi người đều đoán được chuyện mẹ Hari Won "than phiền" muốn chuyển đi nơi khác sống chỉ là câu nói bông đùa. Qua đây cũng có thể thấy được mối quan hệ giữa Trấn Thành và mẹ vợ vô cùng thiết. Cách đây ít ngày, khi trả lời phỏng vấn, nam MC còn tiết lộ mẹ vợ từng bị ung thư, đồng thời mong muốn mọi người hãy yêu thương người nhà của mình. Có lẽ đây cũng là một trong số lý do khiến nam MC đặc biệt quan tâm và chăm sóc chu đáo gia đình của bà xã.

Riêng Hari Won, cô cũng rất tự hào về ông xã của mình. Nữ ca sĩ cho biết ở nhà Trấn Thành làm hết mọi việc như một người vợ, cô không phải làm gì, thậm chí là cả việc bếp núc, nấu ăn. Vậy mới thấy Trấn Thành cưng chiều vợ đến cỡ nào.

hình ảnh

Vì Trấn Thành nấu ăn quá ngon mà mẹ Hari Won "than phiền" muốn chuyển đi thật xa vì sợ bị mập.