Chào các mẹ, em cũng là bà mẹ mới sinh được gần 6 tháng. Chắc hẳn các mẹ ở đây ai cũng từng bị rụng tóc sau sinh, bản thân em cũng không phải ngoại lệ rồi, Nhưng với em đó không phải là vấn đề lớn, vì em đã có cách giải quyết. Bản thân gia đình em đã là Tinh Dầu Bưởi Nguyên Chất được hơn 10 năm nay, và loại nhà em làm là nguyên chất hoàn toàn, chỉ riêng nhà em có, và em bán từ ngày Én Bạc vẫn còn nổi cơ ạ. Hiện tại em vẫn bán nhiều trên Facebook, Tiki, và cả website của em nữa ạ. Món này của nhà em là 100% nguyên chất, không dùng chất bảo quản, nên để dùng được lâu thì nên bảo quản ngăn mát tủ lạnh ạ. Em đảm bảo chỉ 1 tuần là tóc giảm rụng đến 80% rồi ý ạ, ai nhanh thì 1 tuần thấy mọc tóc con luôn, còn không trung bình khoảng 2 tuần ạ. Thôi chăm nghe không bằng mắt thấy, em mời các chị, các mẹ vào thăm Facebook, Website của em để thấy được những phản hồi thực tế nhất từ khách hàng ạ. 

hình ảnh

Tất nhiên các mẹ biết đồ chăm sóc tóc hiệu quả còn phụ thuộc vào mỗi cơ địa. Em cũng xin nói thật là hàng này của em hiệu quả khoảng 80% ạ. Vì vậy ai dùng không hiệu quả em xin hoàn tiền 100% luôn ạ.

Đây là link Facebook + Website + Instagram của em ạ.

Facebook: https://www.facebook.com/trinhlananh1993

Website: lananhtrinh.vn

Instagram của em: lanatrinh93