Sau sinh là khoảng thời gian stress nhất của mình, cảm giác 1 ngày chỉ có 24 tiếng không bao giờ là đủ vì vừa phải chăm con, vừa phải suy nghĩ thực đơn cho mẹ ăn có đủ chất dinh dưỡng nữa. Nói thật là lúc đầu mình cũng lo lắng và tìm hiểu nhiều lắm rồi cuối cùng toàn làm theo lời ông bà thôi.

Hiện tại bé đã được 3 tháng, và mình cũng vừa dc “phổ cập” 1 phần mềm tuyệt đỉnh có thể lên thực đơn ăn uống hằng ngày cho mẹ bầu, và đặc biệt là cho các mẹ sau sinh đang cho con bú. Phần mềm này sẽ giúp các mẹ lên thực đơn từ bữa sáng, trưa, tối đến bữa phụ, mẹ đều có thể tùy chỉnh món ăn theo sở thích, khẩu vị của mình, cân đối chất dinh dưỡng đảm bảo được sức khỏe cho các mẹ sau sinh như mình đó.

Ngoài ra, phần mềm còn có những bài viết bổ ích để tư vấn cho các mẹ sau sinh về cách giảm cân hợp lý, hay những bí quyết giúp nuôi con bằng sữa mẹ. Đảm bảo tin tưởng tuyệt đối nha vì mình được biết Phần mềm được ban hành bởi Bộ Y tế nên các thực đơn rất chuẩn, và thông tin đáng tin cậỵ.

Mẹ nào quan tâm thì vào link đăng kí tài khoản hoàn toàn miễn phí nè, https://dinhduongmevabe.com.vn

hình ảnh
Bữa sáng nhẹ nhàng
hình ảnh
Bữa phụ với chuối mlem mlem và sữa tươi
hình ảnh
Bữa trưa ngon lành 3 món
hình ảnh
Bữa phụ với ổi, sữa chua và phô mai
hình ảnh
Bữa tối đầy đủ 
hình ảnh
Bữa phụ cuối ngày với sữa tươi