Chào các chị! E thấy trên này nhiều người bị viêm xoang quá. Cái bệnh này đúng là khổ thật, trước e cũng bị kiểu như mãn tính ấy, nhưng giờ e khỏi rồi nên chia sẻ cho các chị cách em chữa, biết đâu lại giúp được mn :D

Hồi trước, lúc bị viêm xoang, em cũng uống bao nhiêu thuốc Tây mà ko khỏi, mũi lúc nào cũng đau nhức, chảy nước mũi, hắt hơi liên tục, đầu thì đau như búa bổ chẳng làm được j. 

Khổ nhất là đợt có bầu, bình thường đã mệt bầu bí vào còn mệt hơn, e chẳng ăn chẳng ngủ được. Mẹ ck e cứ doạ bảo phải tìm cách chữa đi, chứ cứ hắt hơi liên tục thế sợ động thai, ko thì cũng ảnh hưởng đến con. Mà trong khi em tìm đủ mọi cách rồi nhưng ko khỏi ấy chứ. 

May sao e đọc được bình luận của 1 chị trên này, c ấy cũng bị viêm xoang lúc mang bầu nhưng dùng thuốc Đông Y bên bv Tai Mũi Họng Quân dân 102 thì khỏi. Em hỏi chị ấy kĩ lắm, biết thuốc làm từ thảo dược, an toàn nên em mới dám dùng. Uống được 2 tuần thôi là đã thấy thông thoáng mũi hẳn, ko bị hắt hơi, sổ mũi, đau đầu nữa r. Nhưng e nghe lời BS uống đủ 2 tháng. Bác sĩ nói thành phần thuốc có thảo dược tăng sức đề kháng, e uống 2 tháng thì đúng là bệnh khỏi hẳn, người cũng dễ chịu, khoẻ hơn. Chị nào cũng đang bị viêm xoang mà nhất là lúc mang bầu giống em thì tham khảo nhé. Em dùng rồi, đảm bảo là thuốc tốt với an toàn ạ! ^^