Chả là nhà có mỗi đứa con gái nên lúc nào vợ chồng em cũng mong muốn đang đến cho con những điều tốt nhất. Được cái con gái em không phải dạng “kén cá chọn canh”, dù chỉ hơn 2 tuổi nhưng mẹ nấu gì con cũng nhiệt tình thưởng thức. Nên là mỗi bữa ăn của con, em luôn cố gắng bổ sung đa dạng từ thịt, tôm, cua, đến trái cây, rau xanh để tăng cường hệ miễn dịch và hỗ trợ hệ tiêu hóa của con khỏe mạnh, hoạt động trơn tru hơn. Ngoài ra, em còn cho con ăn nhiều cá, ngũ cốc để bổ sung chất béo tốt cho trí não nữa. 

Cố gắng bồi bổ cho con là vậy nhưng mấy bà bạn thân lại bảo vậy chưa đủ, mình còn phải bổ sung thêm sữa ngoài cho con nữa. Vì các chị bảo, bữa ăn hàng ngày có thể khó hấp thu, không cung cấp đủ các dưỡng chất cần thiết cho con phát triển tốt nhất. Nghe cũng hợp lý xong em có hỏi thăm các chị đang cho con dùng sữa nào thì được mách cho dòng NAN Optipro 4. Các chị ấy bảo sữa này có chứa đạm chất lượng Optipro giúp con dễ hấp thu, ít ốm vặt, với cả không lo bón biếc gì hết…

Nhưng ngặt nỗi hôm qua em lên mạng tìm hiểu thì thấy sản phẩm này có nhiều loại quá, nào là chính hãng, NAN Việt rồi NAN Nga xách tay nên đang băn khoăn không biết nên mua loại nào mới tốt. Nhà mình có mẹ nào là “fan cứng” của NAN thì cho em hỏi là sữa NAN Việt có phải NAN chính hãng không? Rồi thành phần và mùi vị NAN Việt khác gì so với NAN Nga vậy ạ?