Đến hôm hay em mới xem đoạn clip ngắn mà Webtretho trò chuyện cùng ca sỹ Phương Vy. Em hơi sống chậm tí nên các mẹ thông cảm, nhưng mà em ức chế quá cơ các mẹ ạ! Lúc sinh con được 2 tháng, Phương Vy có lần tái xuất giang hồ với thân hình còn hơi đẫy đà, và phải nhận gạch đá của dư luận, ơ hay, loạt báo đó em có đọc và cảm thấy bất bình giùm Phương Vy luôn á, mắc mớ gì các mẹ lồng lộn lên thế, Phương Vy có giựt chồng, có xúc phạm gì đến các mẹ không? Trời ạ, người ta thương con người ta thì có gì sai? Em chả thấy những mẹ sinh con xong 1 tháng là eo thon dáng gọn có gì hay cả, con của những mẹ đó em nói thật là toàn phải uống sữa công thức để cho mẹ giảm cân nhé!

Rõ ràng là dìm hàng Phương Vy quá đáng nà.

Xem đoạn clip mới thấy Phương Vy xinh quá cơ, tuy cơ thể vẫn chưa gọi là thon gọn lắm nhưng gương mặt xinh và da mặt cực đẹp, và quan trọng nhất là cô ấy nói chuyện rất nhẹ nhàng, chia sẻ rất chân thật chứ không hề diễn như nhiều người khác, xem clip em có thể cảm nhận được tình yêu của cô ấy dành cho con nhiều như thế nào! Em thích nhất câu cô ấy trả lời “dáng thì 1 tuần, 1 tháng, 1 năm hoặc vài năm em có thể lấy lại được nhưng nguồn sữa đầu đời là rất quý, em nhất quyết phải giữ cho con”, một người mẹ bỏ qua vẻ đẹp hình thể vì con, tặng cho con nguồn sữa mẹ quý giá thì các mẹ chê cái gì, ném gạch vì cái gì? Mà vả chăng là anh phóng viên nào đó đã chụp ảnh dìm hàng Phương Vy quá cơ, thật chất là Phương không đen thui, dáng không đến nỗi sồ sề như trong các bức hình đó. Mà em xem em lại giận luôn cả ban tổ chức cái event mời Phương Vy tham dự, đã biết mẹ sau sinh dáng còn mũm mĩm rồi còn bắt mặc váy bó sát, rồi còn tông màu xanh lá đó không hợp vời màu da của Phương Vy, người bình thường gặp nhiều lỗi trang phục vậy còn lên hình bị xấu thì huống chi mẹ sau sinh?