Sau gần 3 tháng chống chọi thì nay em xin phép lên đây chia sẻ kinh nghiệm để mn tham khảo nhé. 

• Giai đoạn 1:
    hình ảnh

Bé lên 1 nốt ở mặt xong mình chủ quan chỉ bôi kem hãng kem ngoài tiệm thuốc, tuýp 96k Nó không khỏi xong dần dần lan hết cả mặt và cổ. Đêm bé gãi ko ngủ. Bố mẹ phải thay nhau bế. 

• Giai đoạn 2:
hình ảnh

Em lên nhóm tìm hiểu thì chuyển qua bôi kem ziaja 3% và nhũ tắm bôi 1 tuần ko thuyên giảm lại lan xuống bụng. Mà bôi cái này xót hay sao ý cứ bôi là bé khóc to lắm. Không hiệu quả nên em chuyển thuốc luôn các mom ạ.

• Giai đoạn 3: cả người cả mặt bị (Chân chưa bị) 
hình ảnh
(Sờ vào da như da rắn mom ạ)

Ngồi nhà lúc tìm 7749 cái group về viêm da xong đọc cả trăm cái bình luận xong cuối cùng chốt mua kem của Hàn Quốc, Hãng này nghe bảo nổi bên hàn nhưng ở Việt Nam thì chưa. Giá khá đắt mom ạ, tuýp mình mua lúc đó 449k đã khuyến mãi . Bôi  3 hôm đầu tiền thấy da bé thuyên giảm. Dùng 5 hôm thì thuyên giản hẳn luôn ạ.  em cực kì ưng ý luôn. nay em dùng để dưỡng ẩm hằng ngày cho bé thì vô cùng hiệu quả

hình ảnh

✅✅✅

LƯU Ý: 

Em nghĩ tất cả các sản phẩm em review trên cũng có thể nó ko tốt với bé nhà em nhưng có rất rất nhiều bé khác hợp và khỏi. 

Vậy nên việc thử cho con là tốt nhất vì mỗi bé 1 cơ địa da khác nhau. Mình sẽ lấy số đông để theo các mom ạ. Tầm này thì ai chỉ đâu thì âu đấy thôi ạ. 

CUỐI CÙNG CHÚC CÁC MOM SỚM TÌM ĐC CHÂN ÁI CHO CON. 

CHÚC CÁC CON LUÔN CÓ 1 LÀN DA MỊN MÀNG ❤❤❤