tôi là 1 người mẹ cũng như bao người mẹ khác,tôi yêu con hết mực và con luôn là niem tự hào của tôi,con tôi năm nay 3,5 tuổi và vừa lên mẫu giáo bé đc 4 hôm,vì hoàn cảnh gia đình ko có ai trông nom nên con tôi phải đi nhà trẻ từ khi 8 tháng tuổi ,nhưng trộm vía con tôi rát thích đi nhà trẻ và chưa khóc bao giờ,ở lớp nhà trẻ(cùng trường cháu học bây giờ)cô giáo khen cháu thông minh nhất lớp và luôn là người đứng đầu trong các trò chơi,ở lớp nhà trẻ của cháu có anh họ và chị họ của cháu học cùng nên cháu hay chơi với anh họ cháu vì nhà cũng gần nhau,nhưng từ ngày cháu lên mẫu giáo thì cháu ko chơi với bạn nào cả,tôi hay hỏi cháu là ở lớp con hay chơi với bạn nào thì cháu nói là cháu chơi 1 mình,tôi hỏi vì sao lại chơi 1 mình thì con tôi nói các bạn ko thèm chơi với con,tôi bảo với con là chắc tại con ko chịu nhường đồ chơi cho các bạn nên các bạn mới ko chơi với con thì con tôi bảo con đã nhường đồ chơi cho các bạn nhưng các bạn bảo ko cho con chơi chung,cháu còn kể bị 1 bạn nam trong lóp đánh,cháu đã mach cô nhưng cô ko nói gì cả

tôi nghe con nói chuyện ma đau lòng vô cùng

con tôi từ hôm lên mẫu giáo thì lúc nào cũng ko muốn đi học vì sợ buồn ko có ai choi

tôi phai làm thế nào bây giờ,tôi thương con nên rất hoang mang

tôi có nên gặp cô giáo cháu để nói chuyện ko

nếu tình trạng này cừ tiếp tục chắc con tôi sợ đi mẫu giáo mất

có ai tư vần giùm tôi

mấy hôm nay vì thương con nên tôi để con ở nhà ,nhưng ko thể ở nhà mãi đc