Nếu bạn đang cảm thấy mệt mỏi, có nhiều phiền não đến như vậy mà bản thân mình lại không thể nào thoát ra những cái suy nghĩ tiêu cực đó thì mình khuyên bạn hãy nên để cho bản thân của mình được nghỉ ngơi, và hãy nên tìm một nơi nào đó bình yên để mà chúng ta có thể tìm lại chính bản thân mình. Suốt một thời gian qua bạn đã cực khổ, bạn đã mạnh mẽ để mà gồng gánh mọi thứ trên đôi vai bé nhỏ mình rồi, bây giờ bạn hãy nên đi đâu đó thật xa nhưng mà có thể quên hết những thứ mọi phiền não đó trong đầu của mình. Hãy nên đi du lịch, đi cùng bạn bè, hoặc là đi một mình nên là có thể trải nghiệm những cái phong cảnh thật là hùng vĩ, thật là thơ mộng để cho đầu óc của mình cảm thấy thoải mái nhất có thể. Những lúc mà mình phiền não, mình có những cái chuyện không vui thì mình sẽ sắp xếp công việc để mà có thời gian mình sẽ đi du lịch một nơi đâu đó thật là xa, mà bản thân có thể nghỉ ngơi và thư giãn để có thể lấy lại một cái động lực mà trước giờ mình đã đánh mất. Bởi vì cuộc sống của mình có rất là nhiều điều khiến cho mình phải mệt mỏi, khiến cho mình phải lo âu và những cái chuyện đó. Cho nên mình cảm thấy mình rất là áp lực, và những cái áp lực đó đã đè nặng lên đôi vai của mình quá lâu rồi, và mình muốn quên hết đi những cái áp lực đó và kiếm lại cho mình những cái động lực để cho mình có thể bước tiếp. Cho nên là mình đã chọn cách là đi du lịch, để cho tinh thần của mình được ổn định, và đầu óc thư giãn thì lúc đó mình mới có thêm nhiều cái động lực để mà mình bước tiếp, mình có thể có thể gồng gánh được nhiều thứ hơn nữa để không phải cứ ôm những cái nỗi sầu muộn như vậy mãi thì mình sẽ sợ bản thân là không chịu đựng được nổi nữa.