Đúng vậy, bạn bè là một trong những món quà lớn nhất mà chúng ta có trong cuộc đời, nhưng đôi khi chúng ta cần là chính mình và làm theo những gì thực sự đập trong trái tim mình. Không phải ai cũng hiểu kế hoạch của bạn, thậm chí không phải tất cả bạn bè của bạn, nhưng đây có thể là một thời gian khó khăn cho những người bạn tuyệt vời, những người nhận thấy rằng họ có những hướng đi khác nhau, có vẻ như người bạn tốt hoặc tốt nhất phải có là chúng ta là ai trong cùng một lĩnh vực, đang làm. những hoạt động giống nhau nhưng bạn có thể là bạn tốt nhất với một người làm những việc hoàn toàn khác.

Rất nhiều người trẻ ngày nay phải đối mặt với thách thức này khi phải đưa ra quyết định đúng đắn về những gì thực sự theo đuổi. Đôi khi họ nghĩ, bạn bè của mình sẽ nói gì? Làm thế nào họ sẽ đưa tôi đi nếu tôi nói rằng tôi muốn điều này? Nhưng sự thật là, đó chính là con người bạn và nếu nó là thứ bạn muốn, bạn cần phải theo đuổi và theo đuổi nó. Bạn bè là tốt và họ thậm chí nên tuyệt vời khi họ khuyến khích bạn làm theo những gì trái tim bạn muốn. Và đôi khi chúng ta phải đi những con đường khác nhau để làm được điều đó.