Nếu hôm nay bạn đang cảm thấy mỏi mệt và bế tắc, hãy tắm rửa thật sạch và leo lên giường nhắm mắt ngủ một giấc thật sâu, cố gắng không mang những suy nghĩ tiêu cực đi cùng giấc ngủ. Hãy cố gắng thả lỏng mọi thứ, và ngày mai mọi chuyện sẽ ổn thôi! Bởi vì, không phải ngày mai nào cũng tệ, mỗi ngày sẽ phải là một khởi đầu mới tốt đẹp hơn ngày hôm qua. Chỉ cần tin vào bản thân mình có thể là được, cố gắng làm hết sức mình, thư thái đầu óc sẽ giúp tư duy bạn hiệu quả và suy nghĩ tích cực hơn. Gạt đi nước mắt , gạt hết mọi âu lo, phiền muộn để đón nhận những thử thách và cơ hội mới đang chờ phía trước. Ngay cả khi bạn đang gặp khó khăn, cảm thấy hiện tại có thực sự xứng đáng với những gì bạn đã hy sinh hay không, bạn vẫn phải tiến về phía trước.Hãy khóc thật to nếu bạn quá mệt mỏi, đừng kìm nén nước mắt trong lòng. Khóc đâu có nghĩa bạn là người yếu đuối bởi ngay từ khi mới sinh ra, khóc là dấu hiệu cho thấy bạn đang sống và là một đứa trẻ khỏe mạnh. Sau khi đã khóc xong, hãy tiếp tục mạnh mẽ bước về phía trước với tất cả sự kiên cường và bền bỉ của mình, mọi thứ phía trước đang chờ bạn chinh phục đó!